Jibu kama mtu ambaye UNATAKA ila unajifanya HUTAKI

Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
680
Points
1,000
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
680 1,000
Mmesha katazwa kuwachosha watoto wa mama mwenyenyumba eti umekuwa wangapi inahusiana nini na ugali!We kula sepa mambo ya sijui unaandika au kalamu yako iko wapi yanatoka wapi?Tusichoshane
"Aaah shemeji kwa vile ni wewe ngoja tu Leo nitie baraka...unajua sio vizuri kukataa chakula"..halafu muda huo unamuita mtoto wake unamuuliza.."uncle umekua wangapi safari hii"?
 
D

dvj nasmiletz

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
340
Points
250
D

dvj nasmiletz

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
340 250
"Aaah shemeji kwa vile ni wewe ngoja tu Leo nitie baraka...unajua sio vizuri kukataa chakula"..halafu muda huo unamuita mtoto wake unamuuliza.."uncle umekua wangapi safari hii"?
Hahahahaa eti umekuwa wa ngp safari hii
 

Forum statistics

Threads 1,303,749
Members 501,127
Posts 31,491,672
Top