Jiamini make up ya nini? jiachie na mwonekano wako ukiwa natural

kayeke

JF-Expert Member
Nov 12, 2017
1,581
2,000
ahaha wala sio pole !tukipenda tutapaka tukichoka tunaacha km unavyoniona hv sipaki makeup kwa 2 mths !na nishazoea !pole wewe usomnunulia wife akapendeza !ngj aje anunuliwe !utaimba tenzi za rohoni kwa kinyaki
Mkuu, ivi kuna mwanamke asiepaka makeup dunia ya sasaivi?
 

Abubakar Abdallah

JF-Expert Member
Dec 1, 2017
281
250
ahaha wala sio pole !tukipenda tutapaka tukichoka tunaacha km unavyoniona hv sipaki makeup kwa 2 mths !na nishazoea !pole wewe usomnunulia wife akapendeza !ngj aje anunuliwe !utaimba tenzi za rohoni kwa kinyaki
Kwa hio mchana unapaka make up unapendeza usiku ukiitoa sura kama?
 

Al-Watan

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
11,919
2,000
Pilipili ya shamba inakuwashiani?

Wengine wanaweka make up kwa sababu wanapenda sanaa ya kutumia make up na kuwa na muonekano tofauti tofauti, kama wanavyopenda kupika vyakula tofauti tofauti au kupaka marashi tofauti tofauti, kwanini unafikiri wanaotumia make up hawajiamini?
 

Mzigua90

JF-Expert Member
Sep 23, 2014
36,311
2,000
Sio kwamba mie mbaya bila make up ila siwezi kwenda ofisini bila hata kapowder usoni. Natural nimewaachiaga wanaume. Mi mtoto wa kike inabidi nipendeze. Ningekua napaka usiku nikilala sawa ila mtaani tu baasi nikirudi home nakua natural
 

Sakayo

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
56,426
2,000
Sio kwamba mie mbaya bila make up ila siwezi kwenda ofisini bila hata kapowder usoni. Natural nimewaachiaga wanaume. Mi mtoto wa kike inabidi nipendeze. Ningekua napaka usiku nikilala sawa ila mtaani tu baasi nikirudi home nakua natural
Hahaha
Umeonaee... Walau ka Jonson powder
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom