Jiajiri kupitia hizo malighafi

Smartkahn

Senior Member
Jun 22, 2020
135
250
Je una uwezo wa kupata tairi mbovu? Chakavu? Kubwa kwa ndogo?
Je unaweza kupata mipira ya matairi ama kamba zake?
Je unaweza kupata masalia yoyote ya tairi au hata chenga zitokanazo na kuchenjua tairi?
Je unaweza kupata soli mbovu za viatu?
Kiasi chochote kwa tani ...malipo si hapa..
Jiajiri kupitia hizo malighafi... Ni kama hizi hapa
Nicheki mimi tu settle terms! View attachment 1903231 View attachment 1903232 View attachment 1903234 View attachment 1903233 View attachment 1903235
Mkuu usafilishaji ni juu ya nani? Na vipi kuhusu mikoani mnafika?

Vipi kuhusu Tyre za baiskeli piki piki na bajaji je hazitakiwi?

🙏🏽🙏🏽🙏🏽
 

je parle

JF-Expert Member
Nov 28, 2018
558
1,000
Inamana kilo sh. 70 hapo sijafika eneo LA kuuzia. Hela yote naicha kwenye usafiri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom