JF's impact on Tanzanian Politicts


Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Wandugu,

sifahamu hasa wamiliki wa JF na kwamba waliazisha wakikusudia nini.

Kwangu mimi ni dhairi kwamba JF imechangia sana katika kukuza demokrasia katika siasa na sera za Tz. Pia katika mapambano dhidi ya ufisadi.

Siku chache kabla ya Uchaguzi mkuu wa Octoba 2010, MM aliazisha thread ambayo alidai angejiuzulu kuandikia humu JF kwa kuwa alihisi impact ya nguvu zake haikuwanufaisha wananchi wa vijijini. Patten ya idadi ya kura na ushindi katika Uchaguzi uliopita pengine ilithibitisha hilo

Kwa kuwa naamini kwamba bado tunahitaji JF kuelekea 2015, ingekuwa vema JF ikafanya impact assessment kuona achievment na changamoto ili kuboresha zaidi
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
ni sawa ulichoandika lakini kwa mbali hakieleweki!!!!

hufashamu kwa nini jf ilianzishwa..?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
ingekuwa kama zamani sawa lakini siku hizi imejaa unafiki na hao wanoojiita MODS ni wanafiki na waonezi wakubwa sana
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,500
Likes
4,876
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,500 4,876 280
kuna wanachadema humu! huwa wanakurupuka na sasa wanabagua watu kidini na kimaeneo! usipime kabisa, to aneno baya kuhusu chadema ndio utaona hiyo impact yake unayoisema,

JF ipo siku zote, impact yake imekuwa positive, ila kuna wachache wanaiharibu na kumwaga upupu humu ndani ambao ni aibu kabisa, though wanakuwa wamefikia maximum level ya kufikiri kwao,
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
ingekuwa kama zamani sawa lakini siku hizi imejaa unafiki na hao wanoojiita MODS ni wanafiki na waonezi wakubwa sana
Naafiki kabisa observation yako, kinachokera kuliko vyote ni mods. Pengine tushawishi wabadilishwe? Sasa usishangae baada ya kusema hivi hii thread ikapotea kiaina!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
kuna wanachadema humu! huwa wanakurupuka na sasa wanabagua watu kidini na kimaeneo! usipime kabisa, to aneno baya kuhusu chadema ndio utaona hiyo impact yake unayoisema,

JF ipo siku zote, impact yake imekuwa positive, ila kuna wachache wanaiharibu na kumwaga upupu humu ndani ambao ni aibu kabisa, though wanakuwa wamefikia maximum level ya kufikiri kwao,
Mkuu nadhani it is unfair kusema wanachadema wote humu ndani ni wabaguzi
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
ingekuwa kama zamani sawa lakini siku hizi imejaa unafiki na hao wanoojiita MODS ni wanafiki na waonezi wakubwa sana
zamani Ipi Chezo maana weye naona umejisajiri 2010 ?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
Naafiki kabisa observation yako, kinachokera kuliko vyote ni mods. Pengine tushawishi wabadilishwe? Sasa usishangae baada ya kusema hivi hii thread ikapotea kiaina!
sio kupotea tu unaweza kupigwa BAN eti una lugha za matusi..MODs wamekuwa vibaraka na wanafanya mambo kwa interest za wakubwa zao huko serikalini..ukiisema serikali tu unaanza kuwindwa na pengine kupigwa BAN...wako emotional sana na hii inaharibu maana ya uhuru wa kuongea
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Wandugu,

sifahamu hasa wamiliki wa JF na kwamba waliazisha wakikusudia nini.

Kwangu mimi ni dhairi kwamba JF imechangia sana katika kukuza demokrasia katika siasa na sera za Tz. Pia katika mapambano dhidi ya ufisadi.

Siku chache kabla ya Uchaguzi mkuu wa Octoba 2010, MM aliazisha thread ambayo alidai angejiuzulu kuandikia humu JF kwa kuwa alihisi impact ya nguvu zake haikuwanufaisha wananchi wa vijijini. Patten ya idadi ya kura na ushindi katika Uchaguzi uliopita pengine ilithibitisha hilo

Kwa kuwa naamini kwamba bado tunahitaji JF kuelekea 2015, ingekuwa vema JF ikafanya impact assessment kuona achievment na changamoto ili kuboresha zaidi
JF is one of web 2.0 tools, that is, a social networking tool. Or it is an online community with members with various interests who discuss different topics and share various information. This proves that we are now in the Information Age. In other words, the main purpose is communication.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Jamani ban na upoteaji wa baadhi ya thread ni kwa manufaa ya taifa sasa kama unaleta habari za uongo na uzushi si lazima ipotee!
AlFU HUO UBAGUZI UNAOUSEMA UMETOKA WAPI TENA JAMANI
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
Jamani ban na upoteaji wa baadhi ya thread ni kwa manufaa ya taifa sasa kama unaleta habari za uongo na uzushi si lazima ipotee!
AlFU HUO UBAGUZI UNAOUSEMA UMETOKA WAPI TENA JAMANI
hamna bana thread ikiwagusa wakubwa zao wanakupa BAN...Kuna mtu alimwita spika mteule ana sura kama kinu kapigwa BAN ya milele..sasa si uonevu huo au ni kujipendekeza kwa MODs kwa wakuu wa serikali
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
zamani Ipi Chezo maana weye naona umejisajiri 2010 ?
dadaa firstlady,

si unajua wengine wanafika mahali wanabadili itikadi kisha inamlazimu abadili jina ili asionekane amekula matapishi yake? pia si unajua wengine wamekuwa visitors tu kwa muda mrefu lakini ilipofika kipindi cha kampeni ndiyo wakaamua kuwa active participants? lakini sina uhakika kama Chezo anaweza kuwa katika any of these groups
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
hamna bana thread ikiwagusa wakubwa zao wanakupa BAN...Kuna mtu alimwita spika mteule ana sura kama kinu kapigwa BAN ya milele..sasa si uonevu huo au ni kujipendekeza kwa MODs kwa wakuu wa serikali
Kwi kwi kwi kwi:A S 13:
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
JF is one of web 2.0 tools, that is, a social networking tool. Or it is an online community with members with various interests who discuss different topics and share various information. This proves that we are now in the Information Age. In other words, the main purpose is communication.
yes, communication for what purpose? how have we achieved/not achieved that purpose? what are constraints and opportunities? how do we improve for better results in 2015?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
yes, communication for what purpose? how have we achieved/not achieved that purpose? what are constraints and opportunities? how do we improve for better results in 2015?
hebu jibu basi hayo maswali uliojiuliza uone ilivyo raha
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
hamna bana thread ikiwagusa wakubwa zao wanakupa BAN...Kuna mtu alimwita spika mteule ana sura kama kinu kapigwa BAN ya milele..sasa si uonevu huo au ni kujipendekeza kwa MODs kwa wakuu wa serikali
kwa mtazamo wangu huyo mtu alihitaji ban, na mimi nampa nyingine tena kokote aliko. hapa pasiwe mahali pa kutukana watu.

lakini tunazungumzia serious threads zinanzishwa kisha punde zinatoweka. mimi binafsi thread zangu tatu zilitoweka kiaina na nilipoandika email kwa invisible kuuliza sikupata jibu. hata uki search huipati. nadhani hili ndilo tunalosema basi katika hii impact assessment kama mojawapo ya hitimisho ni kwamba mods wanatumiwa basi tupendekeze mabadiliko ya uongozi na moderation. mbona tunapendekeza wanasiasa na watendaji wengine serikali wajiuzulu?
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
hebu jibu basi hayo maswali uliojiuliza uone ilivyo raha
ha ha ha, acidi na wewe unaogopa kusema? halafu tunakaa hapa kila siku mahasira mengi eti kwenye vyama hakuna demokrasia, mbona unaogopa kusema kuhusu JF?

PS: Mkiona gurudumu hachangii tena humu mjue amekatwa shingo tayari!!!!
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
648
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined Nov 1, 2010
648 19 35
hamna bana thread ikiwagusa wakubwa zao wanakupa BAN...Kuna mtu alimwita spika mteule ana sura kama kinu kapigwa BAN ya milele..sasa si uonevu huo au ni kujipendekeza kwa MODs kwa wakuu wa serikali

Lengo ni mjadala wenye manufaa kwa jamii na lugha ya kistaarabu uhuru wa kutoa maoni usivuke mipaka. Kama unakosoa kwa nini utukane? Toa maoni kwa lugha stahiki na mods hawawezi kuvumilia matusi na kejeli kwa viongozi au kwa mtu yeyote
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Mimi naamini jf ni forum sahihi na inatenda kazi yake vizuri kuleta mabadiliko -freedom of expression, nawashangaa watu wanaosema wanachadema wana lugha kali -mimi naamini sio wanachadema tu bali hata wazalendo wasomi wengine wakiona umeandika upotoshaji bila source au kuandika maada inayoonesha umetumwa lazima wakujibu tusiogope kujibiwa au kurekebishwa. Huwezi tumwa na fisadi kuleta unafiki jamvin wasomi wakuachie tuuu lazima upate majibu sahihi
 

Forum statistics

Threads 1,235,935
Members 474,901
Posts 29,240,907