JF wamo wanaopenda ?????????????????????

Mwiba

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
7,609
1,736
Etii :peep: wamo:caked:wanao nanihino ?? Au kunanihiliana ?? Yaani mnakutana kwa ufupi mmeanziaa hapa JF na kuendeleza huko nje kikamilifu ? kupependana mapenzi yaani natumai mmenielewa .
 

Mwiba

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
7,609
1,736
Jamani semeni au watajeni ili tuwape hongera ,siri zinaruhusiwa kwa mbaali ,halafu kwenye mapenzi hakuna aibu,pengine umemdondokea mtu ,we sema tu ndio mwanzo huo wa kuanzia hapa JF ,huwezi juwa :hippie:
 

NGULI

JF-Expert Member
Mar 31, 2008
4,805
627
Ni Rahisi kuandika hisia kuliko kuongea kwa mdomo.....so PM must be honoured like Paul the Octopus
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
90,725
104,908
Haswa my shem shem...vp cupcake(my sis) hajambo? Mpe hi sn naona majukumu yamembana.

Peeeeeennnnny my shem.....siyo vizuri bana namna hiyo....yaaani unaadimika kuliko hata almasi.....usipotee kihivyo bana. Na Cuppy yupo tena alikuwa anakusalimia.....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom