JF Usiku wa Manane...!


No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,399
Points
2,000
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,399 2,000
Nimefungua uzi huu kutokana na kuwa na janga la kukata usingizi usiku. Kama na wewe ni mmoja wapo naomba tuungane pamoja hapa kwa kuandika ulipo na unafanya nn kwa wakati huo baada ya kukosa usingizi.Muda wa jukwaa ni kuanzia saa 6 usiku mpaka 11Asbh. Mimi hapa leo tangu nimeamka nimeamua nakunywa maji na kwenda kukojoa tu mpaka kukuche!
 
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
1,681
Points
2,000
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
1,681 2,000
Kuna wakati unaweza kulaani hizi issue za dini. Maana kwanza hakuna mwenye uhakika kama amepatia, unakuta tunabaguana kwa kila mmoja kuona kama ya kwake ndiyo sahihi.

Mimi huwa nauliza swali kwamba ungezaliwa na wazazi wa imani tofauti ingekuwaje? So ungewafata?
Mimi nasemaga kila siku. Dini ni co incidence tu ya wazazi. Maana ungezaliwa na familia ya dini nyingine ungekuwa huko huko.

Mi kuna best yangu tunaiva sana. Ila mkewe anachukia sana watu wa dini yetu. Mfano kuna siku nilimtania shem huko kwenu hakuna mwingine nikaoe hata wa baba mdogo? Alijibu haraka in black and white eti kwetu hakuna wa kuolewa na M....?akamention dini yangu.

Huyo rafiki ana jina la dini tofaufi na imani yake. Yaani kama vile Abdul halafu Mkristo. Basi huyo mkewe hatumii jina hilo kisa halipendi ni jina la dini tofauti. Dah hizi dini hizi
 

Forum statistics

Threads 1,294,198
Members 497,843
Posts 31,167,904
Top