JF Usiku wa Manane...!


No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,399
Points
2,000
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,399 2,000
Nimefungua uzi huu kutokana na kuwa na janga la kukata usingizi usiku. Kama na wewe ni mmoja wapo naomba tuungane pamoja hapa kwa kuandika ulipo na unafanya nn kwa wakati huo baada ya kukosa usingizi.Muda wa jukwaa ni kuanzia saa 6 usiku mpaka 11Asbh. Mimi hapa leo tangu nimeamka nimeamua nakunywa maji na kwenda kukojoa tu mpaka kukuche!
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
6,402
Points
2,000
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
6,402 2,000
Hapo nilitegemea tu muziki lazima uwe mkubwa. Walioiba walipatikana?
Honestly, pale walikuwa wanafahamika kwa Sisi wachache ila kuwataja pale washikaji ilikuwa suspension,so tulibebana kiaina ilikuja kuwa wazi baada ya muhula mwingine,then na Muslims wenzao walikuwa ni moja ya wasuka mipango,wale ambao walikuwa hawafungi
 

Forum statistics

Threads 1,294,200
Members 497,843
Posts 31,168,097
Top