JF Usiku wa Manane...!


No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,257
Likes
5,297
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,257 5,297 280
Nimefungua uzi huu kutokana na kuwa na janga la kukata usingizi usiku. Kama na wewe ni mmoja wapo naomba tuungane pamoja hapa kwa kuandika ulipo na unafanya nn kwa wakati huo baada ya kukosa usingizi.Muda wa jukwaa ni kuanzia saa 6 usiku mpaka 11Asbh. Mimi hapa leo tangu nimeamka nimeamua nakunywa maji na kwenda kukojoa tu mpaka kukuche!
 
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
1,477
Likes
1,344
Points
280
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
1,477 1,344 280
Umeshaanza matibabu?
Zaidi ya kikohozi una tatizo lingine?
sina tatizo kwanza nlkua mzima had naingia kulala hali ika chenchi ghafla tuu
kunao mlinzi apa kanifatia asali kwake
nina allergy lakin haijulkan ya nn ila matokeo yake ndo kama ivi kifua kubana
last year skuwah kuumwa even this year ila nko kasulu kigoma hapa ndo nashangaa af always usiku tuu
 
bbade

bbade

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
5,458
Likes
18,071
Points
280
bbade

bbade

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2013
5,458 18,071 280
sina tatizo kwanza nlkua mzima had naingia kulala hali ika chenchi ghafla tuu
kunao mlinzi apa kanifatia asali kwake
nina allergy lakin haijulkan ya nn ila matokeo yake ndo kama ivi kifua kubana
last year skuwah kuumwa even this year ila nko kasulu kigoma hapa ndo nashangaa af always usiku tuu
Pole sana...
Fanaya ukachukue vipimo kwenye hopsitali kubwa....lazima utakuwa na tatizo
Kuna maelekezo Bradha amekupa hapo juu jaribu kufuata pia.
Tupo wote lindino tusukume masaa kukuche, Ugua pole.
 
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
1,477
Likes
1,344
Points
280
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
1,477 1,344 280
Pole sana...
Fanaya ukachukue vipimo kwenye hopsitali kubwa....lazima utakuwa na tatizo
Kuna maelekezo Bradha amekupa hapo juu jaribu kufuata pia.
Tupo wote lindino tusukume masaa kukuche, Ugua pole.
tatizo allergy ila inasababishwa na nn ndio haijulkan bado
 
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
1,477
Likes
1,344
Points
280
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
1,477 1,344 280
Inaezekana ukawa na PUMU,
Vumbi pia linaweza kukudhuru...
Au kuna msosi umekula...
Fanya vipimo upate jibu ujue jinsi gani ya kujitibu
kujua inasababishwa na nn si kazi ndogo according to doctor
nahisi ni hali ya hewa tuu sabab ivo vingine naktanana navo sana ila flesh tuu
nkiwa msoma hua kinabana asaivi na kasulu pia
hii mikoa naona siyo mzur kwangu
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,022
Likes
4,945
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,022 4,945 280
jipu

jipu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
1,750
Likes
1,978
Points
280
jipu

jipu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2015
1,750 1,978 280
Tuwashauri wadogo zetu hasa vijana kutafuta pesa kwa njia halali. Kuna mwizi tumetoka kumgonga hapa mbele ya mama yake kapigwa kiberiti, mama kalia hadi huruma ilinishika ila ndo ivyo huruma yangu haikufua dafu mbele ya wananchi wenye hasira kali

"Typed with my thumbs."
 

Forum statistics

Threads 1,262,330
Members 485,559
Posts 30,120,687