Jf: Tuanzishe ukurasa wa saini kudai katiba mpya


MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Mengi tumeshasema kuhusu umuhimu wa kuwa na Katiba Mpya, lakini mawazo yetu ni ya mtu mmoja mmoja ingawa tunakuwa wengi pale tuanpochangia hoja.

Ninachopendekeza kwa "Experts" wa mtandao huu, watuanzishie ukurasa ambao tutaorodhesha majina na kusaini ili kufikia watu milioni moja na zaidi ili yapelekwe bungeni ikiwa kama ni mchango wetu katika hoja na haja ya kudai Katiba Mpya.
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
kusaini haisaidii tunao great thinkers humu jamvin wanaoweza kutengeneza rasimu ya katiba mpya inayoweza kuonesha ni vipengele gani tuvibadili ili kuitwa katiba mpyaaa kabisa na ili kupambana na hoja kama za akina kombani, mwinyi na wengineo ambao wanajua kwa kuundwa katiba mpya kuna hatari ya ICC kuja Tanzania.
Kuna watu katiba imewaruhusu kugeuza nchi hii ya kwao na wanaweza kufanya watakavyo kuanzia rasimali za nchi hii na uongozi-yaaani wameamua kuwa wanarithishana.
CCM wana kundi la watawala na wapiga makofi lakini ccm ina members 5 miliion wakati watanania tupo 42 miliion -sasa lazima tuje na mawazo ya kimkakati sio kusaini haitoshi tuanze na msingi kuainisha mapungufu ya katiba ya sasa ili kushinkiza katiba mpya.

LAZIMA WAJITOLEE WANAJF AU CHADEMA MANAKE IKO KWENYE ILANI YA CHAMA WATENGENEZE RASIMU YA KATIBA MPYA INAYOPAMBANUA KILA OUZO WA KATIBA YA SASA HALAFU TUISAMBAZE. TUPO TEYARI KUTEMBEA KWA MIGUU MTAA HADI MTAA NYUMBA KWA NYUMBA TANZANIA NZIMA KUELEZA KWANINI TUNAHITAJI KATIBA MPYA.
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
kusaini haisaidii tunao great thinkers humu jamvin wanaoweza kutengeneza rasimu ya katiba mpya inayoweza kuonesha ni vipengele gani tuvibadili ili kuitwa katiba mpyaaa kabisa na ili kupambana na hoja kama za akina kombani, mwinyi na wengineo ambao wanajua kwa kuundwa katiba mpya kuna hatari ya ICC kuja Tanzania.
Kuna watu katiba imewaruhusu kugeuza nchi hii ya kwao na wanaweza kufanya watakavyo kuanzia rasimali za nchi hii na uongozi-yaaani wameamua kuwa wanarithishana.
CCM wana kundi la watawala na wapiga makofi lakini ccm ina members 5 miliion wakati watanania tupo 42 miliion -sasa lazima tuje na mawazo ya kimkakati sio kusaini haitoshi tuanze na msingi kuainisha mapungufu ya katiba ya sasa ili kushinkiza katiba mpya.

LAZIMA WAJITOLEE WANAJF AU CHADEMA MANAKE IKO KWENYE ILANI YA CHAMA WATENGENEZE RASIMU YA KATIBA MPYA INAYOPAMBANUA KILA OUZO WA KATIBA YA SASA HALAFU TUISAMBAZE. TUPO TEYARI KUTEMBEA KWA MIGUU MTAA HADI MTAA NYUMBA KWA NYUMBA TANZANIA NZIMA KUELEZA KWANINI TUNAHITAJI KATIBA MPYA.
Ni wazo zuri, la muhimu ni Watanzania wenye uchungu na nchi hii tujitolee kusafisha uoza huu uliodumu miaka 49 sasa.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Mengi tumeshasema kuhusu umuhimu wa kuwa na Katiba Mpya, lakini mawazo yetu ni ya mtu mmoja mmoja ingawa tunakuwa wengi pale tuanpochangia hoja.

Ninachopendekeza kwa "Experts" wa mtandao huu, watuanzishie ukurasa ambao tutaorodhesha majina na kusaini ili kufikia watu milioni moja na zaidi ili yapelekwe bungeni ikiwa kama ni mchango wetu katika hoja na haja ya kudai Katiba Mpya.
Come on guy ukurasa huo upo mkuu fuata link hii usaini: TUNAHITAJI KATIBA MPYA Petition
Na kama una jamaa zako ambao hawawezi kufikia internet download hii pdf View attachment katiba_mpya.pdf kisha tengeneza fomu hiyo watumie nao wajiorodheshe wakutumie kisha uitume kama ilivyoelekezwa kwa: katibatanzania@gmail.com
Nadhani kila kitu kiko clear mzee. Wasaidie na wengine.
 

Forum statistics

Threads 1,237,974
Members 475,809
Posts 29,308,500