JF Niokoeni: makalio ya wadada yanamkera mpenzi wangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Niokoeni: makalio ya wadada yanamkera mpenzi wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jasho la Damu, Jul 15, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi naomba msaada wa kisaikolojia kila siku ni ugomvi na mwenza wangu eti kisa kwanini naangalia sana makalio ya wadada.
    Jana amenianzishia tifu la ajabu barabaran baada ya kumuangalia sana dada aliyepita mbele yetu na kusababisha kukoswa kugongwa na gari. Ukweli ni kwamba yule dada alikuwa amefungasha vizuri kwa nyuma na hata alipokuwa akitembea alikuwa ana vibrate kwa nyuma me sikuwa na jinsi nikamwangalia ndo ikaleta shida. Nifanyeje ili niepukane na Ugomvi wa kila siku japo nimeshakuwa addicted.
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona iko hapa, kwani hii nayo ni siasa?
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aisee hako kaugonjwa kanamalizwa kwa kuwa KIPOFU,weka maji ya betri machoni sas hivi na hiyo shida itaisha daima
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Mimi nilidhani makalio ya wanasiasa kumbe ugomvi wako na mkeo!! Mpe dawa za kichina na awe anakuwa mbele yako ili umwangalie yeye tu.


    Mods toa hii hapa peleka kunakohusika
     
  5. charger

    charger JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mkuu umekosea jukwaa,peleka MMU
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,248
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    acha kuangalia makalio ya wadada...
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mbona huku siasa jukwaa jamani?
    au umechanganyikiwa na kujiuzulu kwa muiran rostam?
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    apologize unless otherwise umefanya makusudi kupost ujinga kwenye jukwaa la masuala nyeti katika taifa
     
  9. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duh!! mkuu unafanya kazi na Al-Queda nini!?
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    We una tatizo,halafu mpenzi wako anakosea namna anavyokuambia tatizo lako!Ngoja nifikirie namna ya kukushauri!
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Inaonekana wewe upo kwenye mtandao wa TIGO ndiyo maana mke wako amekushitukia!!
     
  12. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ha ha ha bandugu waswahili wanasema ukiona wenzako wanatembea kinyume nyume na wewe jaribu kuwaiga ili muende sawa. Ni kweli ili ni jukwa la Siasa lkn hii si thread ya kwanza kuanzishwa hapa ambayo haiusian na siasa zipo nyingi tu au ndo kusema wapo wenye haki ya kufanya hivyo na wengine hawaruhusiwi. Be fair guyz.
     
  13. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Am waiting for u mkuu.
     
  14. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahaaa mkuu me nipo VODACOM hlf am just watching them then I left them. si unajua macho hayana pazia na fahari ya macho kuona kipendezeshacho.
     
  15. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ushajua tataizo ni nini,je kwanini unaendelea kuwaangalia.
    Jifunze ku control mambo madogo kama hayo kama mwezio hataki uangalie sa we yanini kuangalia inye za watu?
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kiukwel hlo ni tatzo la kila mwanaume ila linaisha kama utamkubali mpenzi wako kuwa ni waukwel hayo mengne utayachukulia ya kawaida tuu. Mana tabia hyo inakuja kutokana hujalidhika na mpenzi wako na ndo mana unakuwa na tamaa ya kila unaemuona unamtaman. Sikatai vipo vya kutazama ila co kila kitu ukiona mpaka mnafikia hatua ya kugombana nae ujuwe waz kuwa umezidisha sawa kijana jipange kwanza
     
  17. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahsante Dada kwa ushauri nitajaribu kuufata japo.....
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ANAUDHI,WEWE UMEOA MPENDE MKEO HATA KAMA NI MBAYA NDIO WAKO HUYO,UNALETA NJAA ZA KIDUWANZI HAPA WEKA TINDIKALI MACHONI USIONE MAKALIO TENA

    alaaaaa''
     
  19. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Thanx, well noted.
     
  20. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yale yale masharti ya mganga ukitaka utajiri muue mzazi wako. niliitaj ushauri wako kama hauna unaweza kunyamaza na kama thread inakukera ipotezee.
     
Loading...