JF ni zaidi ya udaku wa siasa


Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
wapendwa, jaribuni kutembelea sehemu mbalimbali za JF, kwani kuna mengi ya kujua na kujifunza...
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
ushauri mzuri maana watu 'tunabanana' sana kwenye siasa kana kwamba maisha ni siasa tu. utakuta hata post nyingine zinazostahili kuwa katika uchumi/biashara au masuala ya jamii n.k yanaingizwa kwenye siasa na watu wanaendelea kuchangia tu
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Leo nimeikumbuka hii nikacheeka!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Leo nimeikumbuka hii nikacheeka!
Halafu siku hizi bila breaking nyuzziii za kutokea kisutu au ccm na chadema kubwagana kwenye chaguzi.... basi karibia kila kitu kimeshakuwa documented!!! ndo' maana wengine tunaangaza macho kwenye majamvi mengine na kuwaachia akina Mkjj, Kitila, Halisi, Kasheshe na makundi yao ukumbi wao mpenzi wajitanue... :)
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Inaonyesha watu wengi humu tunapenda sana maswala ya kisiasa.
Tumesahau maswala ya kijamii na kiuchumi zaidi.
Hivi mahakimu wa Kisutu bado hawajarudi toka likizo?Breaking news ziendelee pamoja na tetesi.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Halafu siku hizi bila breaking nyuzziii za kutokea kisutu au ccm na chadema kubwagana kwenye chaguzi.... basi karibia kila kitu kimeshakuwa documented!!! ndo' maana wengine tunaangaza macho kwenye majamvi mengine na kuwaachia akina Mkjj, Kitila, Halisi, Kasheshe na makundi yao ukumbi wao mpenzi wajitanue... :)
Je una maoni gani kuhusu hawa watu wa Wind East Africa na mradi wao wa umeme wa upepo wa megawati 50 ambao utaanza kuzalishwa mwakani?
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Wazungu wanasema "You are what you eat!"

Inaonekana chakula chetu kikuu watanzania ni udaku - uwe wa kisiasa, kizinzi, au kimajungu.

Hivi mmeona traffic ya kwenye thread ya "Jabir Kigoda wa BOT" ilivyo kubwa? Yaani kuna visitors kibao wamepiga kambi humo kabisa...wakisubiri maudaku yaendelee kumwagwa.

Oh well, it is what it is.....unfortunately!!
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Shabash another richmond?
:D
Hapana, huu ni mradi ambao utapunguza sana kutegemea umeme wa nguvu za maji na dizeli. Ni mojawapo ya miradi inayokwenda sambamba na matumizi mbadala ya uzalishaji umeme.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Hivi mmeona traffic ya kwenye thread ya "Jabir Kigoda wa BOT" ilivyo kubwa? Yaani kuna visitors kibao wamepiga kambi humo kabisa...wakisubiri maudaku yaendelee kumwagwa.

Oh well, it is what it is.....unfortunately!!
Wabongo bwana tukikaa kwenye siasa mnaongea tukija na kuliweka kwenye forums nyinegine mnaongea.......
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
107
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 107 145
Napenda kujua tu. Nimecheki na majikwaa mengine nikaona kuna deficit ya uchangiaji wa mada mbalimbali. Huku JF kuna mzizi gani? Mbona kuna msongamano sana na watu kila siku wanajisajili?
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
Home of Great Thinkers.....where we dare to talk openly!
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
107
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 107 145
Some ppl talk openly still banned. Others ripped off their threads & posts. Kuna sababu zaidi
 
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
3,183
Likes
20
Points
133
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
3,183 20 133
kibunango,
Unajuwa muruwa wa kila nyanja ya kijamii umeharibiwa na wana siasa kuanzia uchumi, siasa yenyewe, hata jamii, sekta nyingi zimekwama maendeleo yake kutokana na ufisadi wa wanasiasa na siasa zao, ndo maana mazungumzo yoyote hayawi sawa kama hutakuta wanasiasa ni tatizo.Sema afya, barabara, maji safi,usalama,n.k utajikuta unarudi kule kule katika siasa kwa kuwa tu muruwa wa mambo hayo na mengine unaharibiwa na wanasiasa.
 
Mutensa

Mutensa

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Messages
426
Likes
14
Points
35
Mutensa

Mutensa

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2009
426 14 35
Ni kweli kila kitu kinaongozwa na siasa. Ila kupitia jamvi hili nimegundua kuwa watanzania walio wengi (japo si wote) hawana tena technicalcompetence ya kuchambua mambo yaliyo nje ya siasa. Ukianzisha thread ya kiufundi katika nyanja ya uhandisi, udaktari nk utaona ghafla inavamiwa na mawazo ya kisiasa. Ina maana wahandisi, madaktari, etc waliomo humu hawajabobea kwenye fani zao??? Kimsingi. Nenda utembelee majamvi mengine kama yahoo answers, linkedin, etc utauliza swali na kupata majibu maridhawa mpaka unafurahi. Sasa humu JF, tunahitaji nini jamani ili tujikwamue? Jamani, siasa ipo na itaendelea kuwepo na kututawala, lakini si kila mtu ajizamishe asilimia 100 karika siasa japo tusiinyamazie pia.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,698
Likes
187
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,698 187 160
Kibunango au unahamasisha watu tutembelee na kule mambo ya kikubwa nini? maana naona kama wateja wamepungua sana siku hizi huko:D
 

Forum statistics

Threads 1,235,398
Members 474,534
Posts 29,220,850