JF ni mambo yote nimepata mume hapa jamani nashukuru

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Jul 1, 2008
10,565
2,000
Ina maana miezi sita mshafanya maamuzi mazito hivi, au ndo love at the first site?
hongereni sana jf ni kisima cha kila kitu

Maisha yenyewe mafupi haya, kwanini kujichelewesha? sashivi bado kila kitu ni cha moto ndo mahali pake hapo!
 

Emeka Onono

Senior Member
Jul 3, 2011
114
0
Ina maana miezi sita mshafanya maamuzi mazito hivi, au ndo love at the first site?
hongereni sana jf ni kisima cha kila kitu

miez 6 mbona inatosha kabisa! We umezoea kukaa miaka 4 halafu hajuna harusi,nakupongeza ma jery!
 

sunshine1

JF-Expert Member
Sep 30, 2011
528
500
Hongera sana ma jery! Hayo ni mambo mazuri. Umenitia moyo namimi nitatafuta humu humu time ikifika!
Nimepata mwenza hapa jf tunafunga ni mwanaume wa aina yake ndoa tar 28/11/2011
niko na kaujauzito ka mwezi
nashukuru sana jf
nitawatumia kadi baadhi siku ikifika
karibuni sana

ni ushuhuda wa kweli
 

arabianfalcon

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
2,291
1,195
Hongera sana,hakuna aibu yoyote kila mtu anaishi maisha anayojisikia kuishi,Mungu awape masikizano na watoto wenye kheir nanyi.....
 

KAPONGO

JF-Expert Member
May 29, 2009
1,638
2,000
Nawai clinic jamani nitajibu maswali yenu kesho niombeeni
Duu! uzalendo uliwashinda na mkakosa subira kiasi cha kuasi makatazo ya Mungu kuwa msizini!! Lakini msisahau kuungama kwa kosa hilo, na akizaliwa mtoto mwiteni Malaria sugu!
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
64,415
2,000
Hongereni sana kwa ndoa tarajiwa na kwa ujauzito.Mkipata ka baby boy kaiteni Bishanga Abashaija,kakike mwombeni Aspirin akapatie jina.
Sijui kama ombi lako limefanyiwa kazi, nasubiria maombi.
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,980
2,000
Nimepata mwenza hapa jf tunafunga ni mwanaume wa aina yake ndoa tar 28/11/2011
niko na kaujauzito ka mwezi
nashukuru sana jf
nitawatumia kadi baadhi siku ikifika
karibuni sana

ni ushuhuda wa kweli

kama una kaujauzito tayari mmeshaoana hakuna haja ya kufunga ndoa nyingine. Yaani umefanya naye uasherati then mnafunga ndoa! Labda uniambie mnapasha kiporo.
 

MESTOD

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
4,787
2,000
Nimepata mwenza hapa jf tunafunga ni mwanaume wa aina yake ndoa tar 28/11/2011
niko na kaujauzito ka mwezi
nashukuru sana jf
nitawatumia kadi baadhi siku ikifika
karibuni sana
ni ushuhuda wa kweli

Hongera! Uliweka tangazo pale love connect?
 

ma jery

Senior Member
Jun 15, 2011
171
0
mmmh! Since june 2011 kufikia leo almost miezi 3 na nusu!!! Mmeshafikia kuoana!!!good lucky!!
tena tunaona tumechelewa he is so special nilijua mtasema ila nimeona niwashirikishe furaha yangu maana nimempata humu humu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom