Jf Live Dialogue


C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Admin, invi..mods...na wana Bodi...nilikuwa na ushauri kuwa tuwe na live dialogue na baadhi ya wahusika ktk dola yetu(rais, Mawazir,Wabunge,Spika..etc) yetu.

kwa kuwa JF hatuna Ofisi maalum, tunaweza lichagua gazeti moja ambapo kiongozi tunaetaka kumuhoji anakuwa hapo na kila mtu anauliza maswali. Live inakuwa kwa muda wa saa 1 au 2 ambapo watu wanauliza, then anaeulizwa kunakuwepo na secretary wa Gazeti atakaekuwa anaandika majibu na kuyapost.

Sijajua kama hii technically ktk vBulletin inaweza fanyika au ikawa incorporated na website ingine, but i hope it can be...
Namna hii ya Live dialogue inakuwa na raha zake ambapo kila mtu anakuwa na haki ya kuuliza kwa kutokujulikana. Kukubali au kutokubali kwa muhusika(ie kiongozi hili ni suala jingine)

Naomba tujadiliane hili...
 
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Staff member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
2,739
Likes
17
Points
135
PainKiller

PainKiller

Content Manager
Staff member
Joined Nov 27, 2007
2,739 17 135
Admin, invi..mods...na wana Bodi...nilikuwa na ushauri kuwa tuwe na live dialogue na baadhi ya wahusika ktk dola yetu(rais, Mawazir,Wabunge,Spika..etc) yetu.

kwa kuwa JF hatuna Ofisi maalum, tunaweza lichagua gazeti moja ambapo kiongozi tunaetaka kumuhoji anakuwa hapo na kila mtu anauliza maswali. Live inakuwa kwa muda wa saa 1 au 2 ambapo watu wanauliza, then anaeulizwa kunakuwepo na secretary wa Gazeti atakaekuwa anaandika majibu na kuyapost.

Sijajua kama hii technically ktk vBulletin inaweza fanyika au ikawa incorporated na website ingine, but i hope it can be...
Namna hii ya Live dialogue inakuwa na raha zake ambapo kila mtu anakuwa na haki ya kuuliza kwa kutokujulikana. Kukubali au kutokubali kwa muhusika(ie kiongozi hili ni suala jingine)

Naomba tujadiliane hili...
Thoughtful idea, open to discussion.
 

Forum statistics

Threads 1,237,367
Members 475,533
Posts 29,286,076