JF imenipotezea marafiki mitaani sasa hivi nimebaki na marafiki wa JF. Je, wewe imekuathirije?

JITU LA MIRABA MINNE

JF-Expert Member
Mar 28, 2015
635
500
Itikadi ya kutembelea marafiki imekwisha jf watu wamekua kama rafiki zangu kwa kweli hata kuongea mambo ya sirini huoni taabu wengine wana mizigo inawasumbua hawana pa kuishusha lakini ikiletwa hapa wajuvi wanashughulikia ingawa comment zingine ni pumba zingine hujenga tunachofanya ni kuchambua iliyo nzuri na pumba tunaipiga buti kulee maisha yanaendelea
Rafiki mtaani ukimwambia jambo la sirini anaweza kukutangaza ama kukusema kwa wengine leo hii watu wanapigwa na wake zao wanasema jf wanajua yataishia hapa jukwaani
Sasa basi hebu tueleze Jamii forum imekuathiri vipi??

Karibu ujimwage uchirizike uwanja wako
 

Al-Watan

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
11,921
2,000
Itikadi ya kutembelea marafiki imekwisha jf watu wamekua kama rafiki zangu kwa kweli hata kuongea mambo ya sirini huoni taabu wengine wana mizigo inawasumbua hawana pa kuishusha lakini ikiletwa hapa wajuvi wanashughulikia ingawa comment zingine ni pumba zingine hujenga tunachofanya ni kuchambua iliyo nzuri na pumba tunaipiga buti kulee maisha yanaendelea
Sasa basi hebu tueleze Jamii forum imekuathiri vipi??

Karibu ujimwage uchirizike uwanja wako
Jamii ya Wajapani ina ugonjwa unaoitwa Hikikomori.

Ni namna ya maisha ambayo watu wanajifungia ndani tu na computers zao na games zao, marafiki wa online tu.

Naona Hikikomori inakunyemelea.

Hikikomori - Wikipedia
 

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,728
2,000
When your family member dies you will realize importance of your neighbours!
 
  • Thanks
Reactions: MTK

roservelt

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
1,362
2,000
Kwangu Mimi inanipa sifa kwa wale wanaonizunguka hasa zinapotokea taarifa za kitaifa zenye walakini. Mi kupitia jamii forum ndio nafanya confirmation... Then nawatoa kwenye Giza na kuwapa mwangaza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom