JF Get Together Party sasa kufanyika Jumamosi Tarehe 25 Januari 2014…!!!!!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,328
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,328 280


Haya tena wadau wa JF.
Ndio tunaumaliza mwaka 2013 na tunaukaribisha mwaka 2014.
Kama mnakumbuka January 2013 tulifanya White Party pale Kebby's Hotel Mwenge ambapo ilifana sana.
Kwa mara nyingine tena tunaandaa Party nyingine ambayo itafanyika tarehe 25 January 2014 katika ukumbi utakaotangazwa kadiri muda unavyojongea kwa sababu bado tunao muda wa kutosha.

Kamati ya maandalizi inaundwa na wana JF wafuatao:
1. Paloma
2. Mtambuzi
3. gfsonwin
4. Madame B
5. Vin Diesel
6. jouneGwalu
7. Jiwe Linaloishi
8. cacico
9. lara 1
10 ladyfurahia
11. Kipaji Halisi

Siyo lazima kamati hii ikutane bali wajumbe wa kamati hii watakuwa wakiwasiliana kwa simu au kwa PM au hata kwa kuweka mapendekezo yao katika huu uzi kw aajili ya kufanikisha hafla hii muhimu kwetu.

Hapa chini nitaweka mchanganua wa bajeti inayohitajika ili kufanikisha hafla hii:

Cocktail Menu kwa makadirio ya watu 40 watakaohudhuria

[TABLE]
[TR]
[TD]Mahitaji
[/TD]
[TD]Idadi
[/TD]
[TD]Gharama
[/TD]
[TD]Jumla[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ukumbi[/TD]
[TD]1[/TD]
[TD]0[/TD]
[TD]0[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Bites[/TD]
[TD]Kwa watu 40[/TD]
[TD]@15,000/=[/TD]
[TD]600,000/=[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Vinywaji[/TD]
[TD]Kwa watu 40[/TD]
[TD]Beer 4 @3,000/=[/TD]
[TD]480,000/=[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Mziki[/TD]
[TD]1[/TD]
[TD]@150,000/=[/TD]
[TD]150,000/=[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Corkage kwa vinywaji vikali[/TD]
[TD]Chupa 5[/TD]
[TD]@15,000/=[/TD]
[TD]75,000/=[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="colspan: 2"][/TD]
[TD]Jumla[/TD]
[TD]1,305,000/=[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Kwa hiyo kwa makadirio ya bajeti hiyo kila mdau anatakiwa kuchanga kiasi cha shilingi 35,000/=

Au

Dinner Menu kwa makadirio ya watu 40 watakaohudhuria

[TABLE]
[TR]
[TD]Mahitaji
[/TD]
[TD]Idadi
[/TD]
[TD]Gharama
[/TD]
[TD]Jumla[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ukumbi[/TD]
[TD]1[/TD]
[TD]0[/TD]
[TD]0[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Dinner[/TD]
[TD]Kwa watu 40[/TD]
[TD]@20,000/=
[/TD]
[TD]800,000/=[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Vinywaji[/TD]
[TD]Kwa watu 40[/TD]
[TD]Beer 4 @3,000/=[/TD]
[TD]480,000/=[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Mziki[/TD]
[TD]1[/TD]
[TD]@150,000/=[/TD]
[TD]150,000/=[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Corkage kwa vinywaji vikali[/TD]
[TD]Chupa 5[/TD]
[TD]@15,000/=[/TD]
[TD]75,000/=[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="colspan: 2"][/TD]
[TD]Jumla[/TD]
[TD]1,505,000/=[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Kwa hiyo kwa makadirio ya bajeti hiyo kila mdau anatakiwa kuchanga kiasi cha shilingi 40,000/=

*Mimi Mzee Mtambuzi nitajitolea chupa tano za vinywaji vikali ambvyo ndivyo vitakachochajiwa Corkage ili viingizwe ukumbini. Hapa nazungumzia vinywaji kama Contesa, Strawberry Lips, Govinder Kumar, Vodka, Jack Daniel, n.k.

Bajeti hii nimeikadiria kwa kuangalia gharama za hoteli zinazofanana na Hoteli ya Kebby's mahali tulipofanya White Party January 2013, kwa hiyo zinaweza kupungua au kupanda kulingana na idadi ya wadau watakaohudhuria au hoteli tutakayoichagua.

Naomba wanakamati washiriki kikamilifu kutoa maoni yao kwa sababu wao ndio wahusika wakuu wa hafla hii. Baadaye nitaweka uzi kueleza yale yaliyoafikiwa na wadau mbalimbali.

Naomba sasa niwakaribishe wadau mbalimbali watoe maoni yao ili twende sawa.

Karibuni sana

 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,153
Likes
5,640
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,153 5,640 280
Hujambo Mtambuzi.....
 
Last edited by a moderator:
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,688
Likes
85
Points
145
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,688 85 145
Imekaa sawa mpaka hapo....

Mengine nasubiri mawasiliano ya wadau, japo nafasi yangu unaijua ilivyo ya kimagumashi sana japo sipendi kuangusha watu.
Otherwise tupo pamoja.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,328
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,328 280
Imekaa sawa mpaka hapo....

Mengine nasubiri mawasiliano ya wadau, japo nafasi yangu unaijua ilivyo ya kimagumashi sana japo sipendi kuangusha watu.
Otherwise tupo pamoja.
Mkuu jouneGwalu maandalizi ya hii hala yatafanyika kwa njia ya Mtandao hakuna umuhimu wa kukutana ttakuwa tunawasiliana kwa simu au kwa PM nadhani kwa njia hizi mbili hutakosekana.....
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,328
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,328 280
Nimeipenda hii,nawatakia kila la kheri kwenye maandaliz
Chocs natarajia uwepo wako ukishindwa basi hata mchango wako utapokelewa......
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,408
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,408 280
Naona kaka mkubwa umerudi...

Last time iliitwa "JF Dar Wing: White Party"

Mwaka huu kuna theme yoyote kuchagiza mjumuiko huu?
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,328
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,328 280
Naona kaka mkubwa umerudi...

Last time iliitwa "JF Dar Wing: White Party"

Mwaka huu kuna theme yoyote kuchagiza mjumuiko huu?
Ndio niko hapa kusubiri maoni ya wadau, kama una theme yoyote unaweza kuweka maoni yako hapa na yatazingatiwa....
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,153
Likes
5,640
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,153 5,640 280
farkhina nipo mjukuu wangu.
Naomba nikuweka kwenye kamati ya kupaka warembo PIKO.......
Hahahahahahaha usijali Mtambuzi....hilo hamna tatizo..
 
Last edited by a moderator:
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,739
Likes
53
Points
145
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,739 53 145
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,328
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,328 280
mnaenda kubokoana huko yaani JF kuna member kibao why 40 tu,then mnajuana nyie sio bure
Mkuu hukuwa na haja ya kutukana, ukweli ni kwamba Party ya January mwaka huu tulikadiria wana JF 50 kuwa ndio watakaohudhuria lakini walifika 35 tu, hata hivyo katika uzi wangu hapo juu nimesema kwamba bajeti inaweza kupungua au kuongezeka kulingana na idadi ya wadau watakaojitokeza kuhudhuria hafla hii.

Unakaribishwa
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,328
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,328 280
Safi sana mkuu wazo zuri ila naona Cocktai naona itakuwa nzuri zaidi ya Dinner,
Nafikiri tukipata sehemu (hoteli) tutakapofanyia garama zingine zitajiseti automatically , kwahiyo nguvu kubwa tuweke kwenye kutafuta sehemu itakayotufaa, na kuhakikisha wadau wote wa Dar na wengineo watakaopenda kuja wanapata taarifa za uhakika

cc
1. Paloma
2. Mtambuzi
3. gfsonwin
4. Madame B
5. Vin Diesel
6. jouneGwalu
7. Jiwe Linaloishi
8. cacico
9. lara 1
10 ladyfurahia
11. Kipaji Halisi
Umesema vyema, Party ya January 2013 bajeti ilikuwa ni 20,000/= kwa kila mdau na tulipewa menu ya Bites kwa shilingi 12,000/= na kwa kuwa bia zilikuwa ni shilingi 2,000 tukaweka bajeti ya bia 3 na kiasi kilichobaki tukakodisha mziki kwa shilingi 80,000/= na ndio sababu bajeti ika balance lakini gharama zimepanda kidogo na ndio maana nadhani kama tukichagua menu ya cocktail ambayo haitofautiani sana na ile menu ya Kebby's kwa kujibana sana tukichanga shilingi 30,000/= tunaweza kufikia malengo. Kumbuka awali nilifanya makadirio ya juu.
 

Forum statistics

Threads 1,252,147
Members 482,015
Posts 29,798,169