JF Exclusive: Dr. Ulimboka kwa maneno yake mwenyewe * Dakika chache baada ya mateso * | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Exclusive: Dr. Ulimboka kwa maneno yake mwenyewe * Dakika chache baada ya mateso *

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 27, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Sehemu yake ya pili siwezi kuweka kwa sasa ili kuwaacha polisi wafanye kazi yao na tusije kuinfluence maelezo ya serikali.... Samahani kwa usumbufu wa nakala ya kwanzo ambayo ilikuwa haijahusisha sauti ya Ulimboka...

    SIKILIA UPYA:

    [video=youtube_share;jsfdj4SV1cg]http://youtu.be/jsfdj4SV1cg [/video]





     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,143
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    inatia hasira sana comrade...njia zilizotumika ni za ajabu na kishenzi kabisa kumuumiza dr ulimboka....
     
  3. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr ulimboka amekuwa alama ya uovu wa ccm sikumoja ataandikwa kuwa ndio moja ya sababu kuu za waovu hao kuondoka madarakani tunapaswa kujua when you fight an eveil system it will alaways fight back hii ni vita na haitakosa majeruhi ila mwishoni tutaushinda uovu huu
     
  4. Imany John

    Imany John Verified User

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    mbona hamuna kitu?
     
  5. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mzee unazeeka vibaya!
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,975
    Likes Received: 9,821
    Trophy Points: 280
    Mbona sioni maneno
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,828
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    hayo maneno (ya dr.) mbona sijayasikia?
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,261
    Likes Received: 7,080
    Trophy Points: 280
    Sijaona kitu mzee mwenzangu
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe mwanakijiji mbona haya ni mawazo yako? Yaani wewe unaiita exclusive halafu unatoa hisia zako? Hayo maneno yako si ungeyaandika tu hapa JF, na ungeeleweka?
     
  10. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,236
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mzee sauti ya Dr Ulimboka haipo au ndivyo hivyo tusubiri?? Inasikitisha sana na inatleta uchungu mkubwa sana. Inabidi wananchi sasa tumjue nani adui yetu namba moja. Hatuwezi kuwalipa mishahara halafu watuteke, watupige, watutupe porini ili tufe. Madai ya madaktari kwa kiwango kikubwa ni ya msingi sana na yanajali afya zetu na za hao wanaowafanyia unyama.

    Kama nchi na wananchi tuseme basi imetosha, kama ni haki wapeni haki yao! matumizi ya nguvu za kiusalama, polisi, Jeshi, wahuni au vibaka kutishia ili Madoc warejee kazini haziwezi kututibu sie akina yakhe.
     
  11. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Cjackia maneno toka kwa dokta mkuu matokeo yake nimesikia simulizi toka kwako.
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Bado sijaona kitu hapo,,,,,,,,,
     
  13. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakati ana post nae wamemteka kabla dr> ulimbok hajazungumza
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,369
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Ninapenda ijulikane kuwa usalama wa ma dr. Ipo hatarin na usalama wa uliimboka upo hatarini zaidi kwa hao maadui watapenda kuuficha ukweli
     
  15. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 33
    Sirikali ikishapoteza uhalali wa kuongoza huanza mauaji na utawala wa mabavu.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,414
    Likes Received: 28,222
    Trophy Points: 280
    Aiseee Mwanakijiji hebu rekebisha bana....halafu unasound kama una hasira....
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Polisi wanawajua wahusika
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mbona sioni kitu?
     
  19. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Nimezinguka ile mbaya baada ya kukuta empty pot
     
  20. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
Loading...