Jf doctor msaada tafadhali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf doctor msaada tafadhali

Discussion in 'JF Doctor' started by liman, Dec 21, 2010.

  1. l

    liman Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abari za kazi,nina tatizo la mkojo yani kuna wakati nakojoa mkojo kma wa moto vile unaambatana na maumivu kwa mbali,lakni wakati mwingne nikinywa vitu kama maji,bia nakojoa mkojo wa kawaida tena mweupe,hospt walicheki wakaniambia huna tatizo,naombeni msaada wenu ndugu zangu.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Labda huna utaratibu wa kunywa maji mara kwa mara, kama ni kweli basi jijengee huo utaratibu. Siyo mpaka uwe na kiu!
    Huo ni mtazamo wangu tu, ila natumaini JF doctors watakusaidia kitaalamu zaidi..
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,423
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    ........endelea kunywa maji mengi then utaona mabadiliko
     
Loading...