JF bwana! Humu kila mtu anajua Kiingereza na anamiliki magari


koba lee

koba lee

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
330
Likes
329
Points
80
koba lee

koba lee

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
330 329 80
Mi sijamchukia mtu na hua sina roho hiyo na inawezekana napenda maendeleo kuliko hata wewe
Wangekuwa wanajiona matajiri wangeleta thread kama hii kuwakandia wasio kuwa nayo. Ila wewe unayewaona wenye gari matajiri umekuja kufungua uzi.

Mimi sina gari, ila napomuona mtu ana gari ananipa hamasa ya kuzidi kupambana ili siku moja na mimi nimiliki. Kumchukia aliyekuzidi mafanikio hakujawahi kuwa msaada kwenye mihangaiko yetu. Sana sana Chuki itakuletea msongo.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
koba lee

koba lee

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
330
Likes
329
Points
80
koba lee

koba lee

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
330 329 80

Forum statistics

Threads 1,262,332
Members 485,559
Posts 30,120,776