JF bwana! Humu kila mtu anajua Kiingereza na anamiliki magari


koba lee

koba lee

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
330
Likes
329
Points
80
koba lee

koba lee

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
330 329 80
Humu kila mtu anajua kaenglish,akiandika sentensi mbili tatu utaona kimalkia,mnatupa tabu sisi tulioishia la nne

Kingine, kila mtu kajenga anamiliki ndinga kali, dadeki mi nawachora tu.

Ni hayo tu kwa uchunguzi wangu mfupi!!

Asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
718
Likes
674
Points
180
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
718 674 180
Humu kila mtu anajua kaenglish,akiandika sentensi mbili tatu utaona kimalkia,mnatupa tabu sisi tulioishia la nne

Kingine, kila mtu kajenga anamiliki ndinga kali, dadeki mi nawachora tu.

Ni hayo tu kwa uchunguzi wangu mfupi!!

Asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
Fanya kazi acha chuki binafsi
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
4,141
Likes
7,452
Points
280
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
4,141 7,452 280
Thread ya kipuuzi kwelikweli.



United Fan
 
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
2,536
Likes
5,276
Points
280
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
2,536 5,276 280
jf hakuna std7,wala fom4..

wote ni elimu ya chuo na idadi yetu kubwa ni wahitimu wa UDSM..

na hata wachache kama akina Gentamycin,ISIS na cocochanel na hata koba lee ndio wamepitia vyuo vya kuokoteza kama kile cha KAMPALA University


Sent using Jamii Forums mobile app
 
koba lee

koba lee

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
330
Likes
329
Points
80
koba lee

koba lee

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
330 329 80
Hilo nalo nimeliona,utasikia sijui UD siku hizi sio kama enzi zetu,mara sijui nn,mbwembwe kibao,nawachora tu!!
jf hakuna std7,wala fom4..

wote ni elimu ya chuo na idadi yetu kubwa ni wahitimu wa UDSM..

na hata wachache kama akina Gentamycin,ISIS na cocochanel na hata koba lee ndio wamepitia vyuo vya kuokoteza kama kile cha KAMPALA University


Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
busha

busha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
246
Likes
191
Points
60
busha

busha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
246 191 60
ya of corse hata mm huwa sipendagi ku coment jf nikiwa na drive,,,ahaaaaa,, watu wanambwembwe,
 

Forum statistics

Threads 1,262,510
Members 485,585
Posts 30,124,488