JF ...Auto reply ...will miss you guys!


FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Peoplez nawapenda sana nashukuru mungu tumeishi vyema kuanzia January mpaka sasa tunaelekea mwisho wa mwaka ,na tunatarajia kuanza mwaka mpya wa 2011 ,naomba mwenyezi mungu wa upendo atupe salama woooooooote JF na family zetu na wale wenye ma G/F wachumba na wazee wa Infiiiiii. tuufukie na tuanze salama new year huku malengo yetu yakitimia.
Nawashukuru wapwaz na mabinamu wote tulioshirikiana bila matatizo katika post mbali mbali na kimawasiliano,mmekuwa watu wema sana kwangu na imani katika harakati zangu za Ubunge 2015 mtanipa support ya nguvu.Natanguliza shukrani
Nadhani sitaingia JF kwa kipindi chote hiki ama nitaingia kwa kuchungulia na kutoka .
Upendo wangu uwe mioyoni mwenu mpaka hapo January tutakapokuwa wote kwa mapenzi yake mwenyezi mungu.
I love you all and God bless you
FL1
:A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
We love u too mamito.
Merry xmas n happy new year to u n your family.
Be blessed.
 
Egyps-women

Egyps-women

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
499
Likes
3
Points
0
Egyps-women

Egyps-women

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
499 3 0
Mama unaenda wapi huko usikoweza kucheki JF ,,tutakumiss sana ,mungu akulinde na family yako enjoy sikukuu zote
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
usitusahau mazawadi ukirudi huo mwezi wa mtoto wa makamba. naruhusiwa kulia baada kusoma haka kaposti?
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
FL1 - Kwani kule Useri hamna "coverage"?

Anywayz - God Bless - nenda salama
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
FL1 - Kwani kule Useri hamna "coverage"?

Anywayz - God Bless - nenda salama
Nahitaji kupumzika sana Baba Enock
Kimwili na kiakili ,coverage ipo ya kutosha
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Shem, usituchoke mapema hivi bana.,hivi una hbr kwmb Jf hata ukiwa kwenye kaburi unaipata, ili mradi liwe na antenna(msalaba?).
Lkn kmbka khs safari ye2 huko Manyara,..siti imeshawekwa.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
usitusahau mazawadi ukirudi huo mwezi wa mtoto wa makamba. naruhusiwa kulia baada kusoma haka kaposti?
hahahaha nitakumiss sana dawa chungu ya Malaria haikubaliki
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
All the best, we shall be together!

vere vere
Mwah
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Najua unaelekea kule kijijini
Usisahau kurudi na viazi vitamu
Sikuku njema
Love you too
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
All the best mama mkwe, we shall be together
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,458
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,458 280
IS IT OKAY IF I GET EMOTIONAL? :Cry:
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Asante mama tunakupenda pia na kukutakia likizo njema!
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Kumbe na wewe ni mitaa ya chini ya Mlima Kilimanjaro upande wa Tz..
Sikukuu njema mama mkubwa..
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
sikukuu njema but remember not to over celebrate.always remember there is a day called tomorrow
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
ok, dear FL!will be missing you!best wishes.............
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833