Jezi za Taifa Stars zimeangalia maslahi ya Yanga

Ramadhan James

Ramadhan James

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2015
Messages
1,394
Points
2,000
Ramadhan James

Ramadhan James

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2015
1,394 2,000
Jezi ya Taifa Stars huipendi kwakua ya njano.
Lakini emoji unazotumia ni za njano pia.
Na meno yako ni ya njano.
Kila la kheri Stars😂
 
Ramadhan James

Ramadhan James

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2015
Messages
1,394
Points
2,000
Ramadhan James

Ramadhan James

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2015
1,394 2,000
Tunazungumzia rangi si timu. Mtoa hoja nanataka kwenye jezi za timu ya taifa kuwe na rangi nyekundu kwa vile ni rangi ya timu kubwa hapa nchini. Je hii ni sababu ya msingi? Azam je nao tuweke rangi yao kwenye jezi za timu ya taifa?

Kwa kifupi, Jezi za Taifa Stars lazima zisadifu bendera ya Nchi /Taifa kwa sababu ni kama moja ya nembo za Taifa.
Jezi za timu za Taifa ziwe za rangi ya bendera ya Taifa - Dkt. Msolla https://t.co/3kAfR3LqmO via Mwananchi
 
Masterkey

Masterkey

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
1,288
Points
1,500
Masterkey

Masterkey

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
1,288 1,500
Zinauzwa pesa ngapi na kupatikana wapi?
 
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
2,101
Points
2,000
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
2,101 2,000
Nimesikia redion bash anasema ukikutwa umevaa hyo tsht ata kama ulikuwa una kesi ukapelekwa korokoroni anaagiza wakutoe fasta eti kwakuwa ww ni mzarendo
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,243
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,243 2,000
Nani kakuroga kwamba kila timu ya Taifa sharti iwe na rangi ya bendera ya Taifa? Mbona vyura mnateseka sana?
Mnaoteseka nyie Kilomoni fc, kisa rangi yenu haipo national team
 

Forum statistics

Threads 1,306,392
Members 502,074
Posts 31,579,280
Top