Jezi za Taifa Stars zimeangalia maslahi ya Yanga

Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
779
Points
1,000
Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
779 1,000
makonda ana ndevu na kitambi kumbe?? sasa mbona amekunja uso kama ana susu gogo gumu?? sijamuona huyu jamaa zaidi ya siku tatu sasa ila nadhani ni vile magu alikuwa na wafanyabiashara....
 
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
3,015
Points
2,000
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
3,015 2,000
Wamebugi hawa chichiem. Rangi ya njano tena 😳. Jezi za njano ni mbaya hazina mvuto kabsaa. Bora green dark.
 
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
3,015
Points
2,000
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
3,015 2,000
Sijawahi kupenda rangi ya blue katika jezi zetu za taifa. Kwanza mimi ni mnazi ya Simba (Mimi ni Kilomoni Jr.) ila ahuweni tutumie rangi hizi mbili (kijani na njano) au kama tunatumia blue basi iwe kwenye soksi ama bukta na iwe blue ya kukoza kama ile ya Brazil.

Fulana zikiwa kijani zitaleta muonekano mzuri sana na iwe kijani ya kukoza sana na bukta ndizo ziwe za blue.

Mwisho: kwa aina ya wachezaji wetu hata ukiwapa jezi za dhahabu ni sawa na kipini cha dhahabu juu ya pua ya nguruwe.

Wapeni tu hayo hayo majezi mabaya yanayoendana na uchezaji wao wa hovyo...

Wangefanya kama za Argentina away jersey ni nzuri sana. Jezi za njano haziwapendezi kabisa.

images-jpeg.1125792
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
10,961
Points
2,000
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
10,961 2,000
Wasipoweka rangi ya Simba kwenye hiyo mijezi yao ya kiqumer, wanaYanga tu wajiandae kwenda kushangilia hilo litimu la kisengerema.
Mkuu unajishushia heshima,tangu lini jezi ya timu ya Taifa ikawa na rangi tofauti ya bendera ya Nchi?
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,861
Points
2,000
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,861 2,000
Yanga ni timu ya wananchi, simba asiloa yake mabeneru.
 
kevin strootman

kevin strootman

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
653
Points
1,000
kevin strootman

kevin strootman

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
653 1,000
"Hata hapa Dar es salaam, ukimatwa ukapelekwa kituo cha Polisi kwa uzururaji au makosa fulani, nitawauliza polisi mtuhumiwa amevaa nguo gani, kama amevaa jezi mpya ya Taifa Stars, ataachiwa" - Paul Makonda.

Toa maoni yako
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,243
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,243 2,000
"Hata hapa Dar es salaam, ukimatwa ukapelekwa kituo cha Polisi kwa uzururaji au makosa fulani, nitawauliza polisi mtuhumiwa amevaa nguo gani, kama amevaa jezi mpya ya Taifa Stars, ataachiwa" - Paul Makonda.

Toa maoni yako
Huyu dogo naye daah
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,243
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,243 2,000
Nimeona jezi mpya za timu ya Taifa zimetambulishwa Leo.
Haiwezekani jezi zote hazina rangi nyekundu,lazima wote tuletwe pa1 kupitia rangi za timu ya taifa.
Kubali kataa Tz kama sio simba/yanga.View attachment 1125390View attachment 1125392
Ukiambiwa Yanga ni Timu ya wananchi,hii ndiyo maana yake,Kama ulikuwa huelewi ninaimani kupitia hizi jezi umepata abc
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,243
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,243 2,000
"Hata hapa Dar es salaam, ukimatwa ukapelekwa kituo cha Polisi kwa uzururaji au makosa fulani, nitawauliza polisi mtuhumiwa amevaa nguo gani, kama amevaa jezi mpya ya Taifa Stars, ataachiwa" - Paul Makonda.

Toa maoni yako
Utoto
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,426
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,426 2,000
Mimi nasema hivi kama hawa wapumbavu wa TFF hawataondoa hizo rangi za Yanga kutoka jezi ya timu ya Taifa, basi hiyo timu yao wawapelekee Yanga wakaishangilie badala ya kutulazimisha kuishangilia Yanga kiujanja!!!!
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,243
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,243 2,000
Mimi nasema hivi kama hawa wapumbavu wa TFF hawataondoa hizo rangi za Yanga kutoka jezi ya timu ya Taifa, basi hiyo timu yao wawapelekee Yanga wakaishangilie badala ya kutulazimisha kuishangilia Yanga kiujanja!!!!
Hizi ni bangi sasa,hizo si rangi za Yanga niza bendera ya taifa
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
3,687
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
3,687 2,000
Misri imeenda timu ya Taifa sio maharamia.
 

Forum statistics

Threads 1,306,389
Members 502,074
Posts 31,579,193
Top