Jezi za Taifa Stars zimeangalia maslahi ya Yanga

tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,404
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,404 2,000
Wasipoweka rangi ya Simba kwenye hiyo mijezi yao ya kiqumer, wanaYanga tu wajiandae kwenda kushangilia hilo litimu la kisengerema.

Nimeona jezi mpya za timu ya Taifa zimetambulishwa Leo.
Haiwezekani jezi zote hazina rangi nyekundu,lazima wote tuletwe pa1 kupitia rangi za timu ya taifa.
Kubali kataa Tz kama sio simba/yanga.View attachment 1125390View attachment 1125392
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,351
Points
2,000
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,351 2,000
Timu za bongo kuanzia vilabu hadi timu za taifa zinachanganya sana mashabiki kwa jezi zao. Siku timu ya taifa inacheza na mashabiki kujaza uwanya huwezi kuipata rangi. Kila mtu anakuja na kachumbari yake na kufanya uwanja kutokupendeza. Ulaya huwa hata kwenye majukwaa wanakaa kwa rangi. Sasa timu hazina jezi ya kudumu ambayo mashabiki na wachezaji wanatikiwa wavae uzalendo ndio unaanza kuharibikia hapo
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,361
Points
2,000
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,361 2,000
Mi Simba uwanjani sikanyagi tena na kamwe sintashabikiwa Taifa Stars,kesho nashabikia Egypt ,nitashabikia Algeria,Kenya na Senegal,timu yoyote ya kimataifa itakayocheza na taifa stars kwa hiyo jezi ya Yanga nitanunua jezi la taifa hilo
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,250
Points
2,000
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,250 2,000
Sio kweli. Hapa tunazungumzia jezi sio timu.

Rangi za jezi hutoka wapi kama sio kwenye bendera ya taifa?
mhe. rais kasema kuwa ile sio rangi ya njano bali ni rangi ya dhahabu na akaagiza mpaka zile nyimbo za primary kule watoto wanaziimbaimba zifanyiwe marekebisho.......kwa hiyo hii jezi ya njano inawakilisha vyura na sio rangi iliyopo katika bendera ya taifa
 
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
1,857
Points
2,000
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
1,857 2,000
Wangemtafuta DISMAS TEN awabunie jezi nzuri ya Taifa ambayo hata wachezaji wakivaa adui anaogopa sasa hizo mbona hazitishi zimekaa kaa kidiplomasia sana
Kwa rangi ya jezi hizo za ugenini Taifa stars haivuki kundi lake
 

Forum statistics

Threads 1,304,151
Members 501,282
Posts 31,504,691
Top