Jeshi Letu La Polisi na Jerry Muro, Je Maadili na miiko ya kaziutendaji vilizingatiwa


Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Jerry Muro ameweza kuthibitisha kuwa bunduki na pingu alikuwa akizimiliki kihalali.
Kauli alizokuwa akizitoa Kova kwa vyombo vya habari zilikuwa ni za ukandamizaji na zilikuwa zinaonyesha bayana kuwa kuna visasi dhidi ya bwana Muro.
Je kwa namna hiyo ya utendaji, jeshi letu ni chombo salama cha ulinzi wa jamii?
Kama sio, kwanini lisivunjwe kwa kukiuka miiko na maadili ya UPOLISI?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,575 280
kazi kweli kweli
 
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,018
Likes
7
Points
135
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,018 7 135
Sasa hivi naona nibaki kuwa msomaji tu wa hili sakata maana kila iitwapo leo mambo yanaenda yakiongezeka.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
Hili sakata bana lazima limtokee KOVA puani, walioko chini yake wamemdanganya. Hainiingii akilini eti CCTV kamera imewanasa Muro na wale matapeli wamekaa meza moja HOTELINI, hivi zile meza za hoteli zinazuia watu kukaa pamoja, so mimi nikienda kukaa pale na wale jamaa matapeli CCTV ikikamata basi na mie mwizi au napokea rushwa? tafadhali KOVA, hiyo CCTV ilinasa na mazungumzo? ni ushahidi gani unaoushabikia ambao hata mtoto wa darasa la pili hawezi kukubaliana na wewe?. Dhairi ilipangwa wale jamaa wamtafute Muro wakae naye kwenye hiyo hoteli CCTV ikamate ili waweze jenga tuhuma dhidi ya Muro. Polisi hatuna imani na nyie kabisaaaaaaaaaaaaa
 
Muota Ndoto

Muota Ndoto

Member
Joined
Dec 4, 2007
Messages
82
Likes
16
Points
15
Muota Ndoto

Muota Ndoto

Member
Joined Dec 4, 2007
82 16 15
Habari ndiyo hiyo. Nami naamini katika hili. Penye udhia penyeza rupia. Hizo CCTV zingekuwepo za kufuatilia mambo hayo kwa nini wasingeziweka barabarani kuonyesha makosa ya madereva badala ya polisi wala rushwa?
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Kwa vile hili suala lipo mahakamani ngoja tusubiri ushahidi utakaoletwa na upande wa mashitaka. Ila nasikia huyo dogo naye yumo sana kwenye mambo ya mshiko!
 
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
3,061
Likes
395
Points
180
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
3,061 395 180
Hili sakata bana lazima limtokee KOVA puani, walioko chini yake wamemdanganya. Hainiingii akilini eti CCTV kamera imewanasa Muro na wale matapeli wamekaa meza moja HOTELINI, hivi zile meza za hoteli zinazuia watu kukaa pamoja, so mimi nikienda kukaa pale na wale jamaa matapeli CCTV ikikamata basi na mie mwizi au napokea rushwa? tafadhali KOVA, hiyo CCTV ilinasa na mazungumzo? ni ushahidi gani unaoushabikia ambao hata mtoto wa darasa la pili hawezi kukubaliana na wewe?. Dhairi ilipangwa wale jamaa wamtafute Muro wakae naye kwenye hiyo hoteli CCTV ikamate ili waweze jenga tuhuma dhidi ya Muro. Polisi hatuna imani na nyie kabisaaaaaaaaaaaaa
Mbona katika matukio mengine sijawahi kusikia CCTV cameras zikifanya kazi au zimeanza kufanya kazi kwa Jerry Muro? Hata kama kuna ukweli kwamba Muro alidai hongo kuna mambo mengi yanayonekana kama yamepikwa!
 
Panga La Shaba

Panga La Shaba

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
209
Likes
3
Points
0
Panga La Shaba

Panga La Shaba

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
209 3 0
Jerry Muro ameweza kuthibitisha kuwa bunduki na pingu alikuwa akizimiliki kihalali.
Kauli alizokuwa akizitoa Kova kwa vyombo vya habari zilikuwa ni za ukandamizaji na zilikuwa zinaonyesha bayana kuwa kuna visasi dhidi ya bwana Muro.
Je kwa namna hiyo ya utendaji, jeshi letu ni chombo salama cha ulinzi wa jamii?
Kama sio, kwanini lisivunjwe kwa kukiuka miiko na maadili ya UPOLISI?
Amethibitisha lini leo,Maana Kova alisema kuwa mtu yeyote hana mamlaka ya kumiliki pingu...
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
310
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 310 180
Ya Jerry Muro yamepita - Sasa tupo na sakata la kuchinja watu huko Musoma - TZ saafi sana: kwenye science ya uzazi mwenendo kama huu unaitwa premature ejaculation - tunamaliza mambo muhimu haraka na kusahau
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,575 280
ya jerry muro yamepita - sasa tupo na sakata la kuchinja watu huko musoma - tz saafi sana: Kwenye science ya uzazi mwenendo kama huu unaitwa premature ejaculation - tunamaliza mambo muhimu haraka na kusahau

hiii ndio tabia ya watizedi.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Kwani kesi ya huyu bwana imeisha vipi? Na je anaendelea kuwajibika katika kazi yake luningani hebu tupashane jamani
 

Forum statistics

Threads 1,236,281
Members 475,050
Posts 29,252,810