Jeshi lakamata kilo 97.8 za heroine njia ya kunduchi


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,891
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,891 280
Baada ya kutonywa namsamaria mwema sijui tumuite ama kanyimwa mgao jeshi limekamata kilo 97.8 za heroine
mchana huu njia ya kunduchi beach..na watu watano wakiwemo wakina rostama aka iran wawili na watanzania watatu
wako chini ya ulinzi
natwakia maisha mema huko waendako maana walikuwa wanahangaika kutoka
jeshi naombeni jiulizeni zimetoka wapi na nani aliewapa badala ya kuchukua hizo dawa na kwenda kujinufaisha kama mnavyofanya pale kurasini sipendi kuendelea na mengi..zimetoka wapi hili ndiloswali muhimu
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Hongera jeshi letu makini.
 
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
1,854
Likes
232
Points
160
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
1,854 232 160
Hongera jeshi letu makini.
<br />
<br />
Pana maswali ya kujibu zaidi ya hongera.

Zimetoka wapi?
Zinapelekwa wapi?
Uwepo wa wairani unamaanisha nini?
Biashara gani inayofanyika kurasini yenye ulinganifu ama urali na hii ya Kunduchi?
Kwanini katika eneo la jeshi?
 
kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
112
Likes
0
Points
33
kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined Nov 14, 2010
112 0 33
Ukitoa habari toa wadau tuelewe so mipasho kama ya taarabu,siku nyngne ukae kimya
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,074
Likes
9,333
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,074 9,333 280
unamanisha kurasini jkt,polisi kirwa road au pale mbele ya uhasibu kwa wanajeshi?sijakuelewa.mia
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
kazi nzuri jeshi la ulinzi.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,891
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,891 280
Ukitoa habari toa wadau tuelewe so mipasho kama ya taarabu,siku nyngne ukae kimya
nafikiri si kosa lako na kama mamamzazi angesubiri dk 1 walahi kukuzaa angekuwa muhimbiili pale sak.....pole
 
P

peacebm

Member
Joined
Jan 31, 2010
Messages
57
Likes
0
Points
0
P

peacebm

Member
Joined Jan 31, 2010
57 0 0
<br />
<br />
Pana maswali ya kujibu zaidi ya hongera.

Zimetoka wapi?
Zinapelekwa wapi?
Uwepo wa wairani unamaanisha nini?
Biashara gani inayofanyika kurasini yenye ulinganifu ama urali na hii ya Kunduchi?
Kwanini katika eneo la jeshi?

Mbona kule Kenya wanazichoma heroine, cocaine... HADHARANI za kwenu mnapeleka wapi lol
?
 
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
493
Likes
2
Points
0
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
493 2 0
vigogo wengi wa mihadarati kunduchi ndiyo maskani yao. Huyo jamaa katoswa dats y kawachoma wenzie.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Sorry,nimeskia kuwa ni mpakistani,,,,,na mzigo wameukamata alfajiri ya leo huko njia ya kunduchi
sosi:mejiki fm 92.9
Baada ya kutonywa namsamaria mwema sijui tumuite ama kanyimwa mgao jeshi limekamata kilo 97.8 za heroine<br />
mchana huu njia ya kunduchi beach..na watu watano wakiwemo wakina rostama aka iran wawili na watanzania watatu<br />
wako chini ya ulinzi<br />
natwakia maisha mema huko waendako maana walikuwa wanahangaika kutoka <br />
jeshi naombeni jiulizeni zimetoka wapi na nani aliewapa badala ya kuchukua hizo dawa na kwenda kujinufaisha kama mnavyofanya pale kurasini sipendi kuendelea na mengi..zimetoka wapi hili ndiloswali muhimu
<br />
<br />
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Hahahahaaa,,,nzowa atajibu akipita hapa.....lakini bange ndo huchomwa
<br />
Mbona kule Kenya wanazichoma heroine, cocaine... HADHARANI za kwenu mnapeleka wapi lol[/B][/COLOR]?
<br />
<br />
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,592
Likes
11,037
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,592 11,037 280
hawa polisi kweli hzo dawa zinaishiaga wapi?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,891
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,891 280
zinpelekwaga kwa yatima wanaziuza alafu fedha zinatunza vituo vya kulelea yatima si ulimzikisia zombe aliomba wasizichome ni dhambi
wakati nchi moja sikumbuki ilipoamua kuziuza kwa nchi nyingine na kupata mabilion wakayapeleka kwenye asasi zinazosaidia watu sasa mbaya
hapa kwetu ukichungulia kila asasi kuna mama kikwete mama shein ukiangalia kulia mama mwandosya mama wassira mama chegeni mama buriani batolda mama naniino ukienda zanzibar usiseme kuna ya mama shadya karume kuna ya mwanae mwingine wa kike kuna za ukoo wa karume zote za kusaidia so unakuta hata wakianza kugawa wanagawana wenyewe kwa hapa kwetu na akuishia kutoleta maana
 

Forum statistics

Threads 1,215,236
Members 463,075
Posts 28,540,487