Jeshi La Wananchi waendelea na Operation ya kupiga Raia Mtwara


NAMKWAKWA

NAMKWAKWA

Member
Joined
May 16, 2013
Messages
43
Likes
1
Points
13
NAMKWAKWA

NAMKWAKWA

Member
Joined May 16, 2013
43 1 13
Kile kinachoonekana kama kutumia nguvu kubwa na kukiuka haki za binaadamu,jeshi la wananchi linaendelea na utekelezaji wa order waliyopewa na mkuu wa nchi kupiga watu,leo asubuhi JWTZ wamevamia eneo la Magomeni Manispaa ya Mtwara Mikindani na kuendelea na Operation ya kupiga Raia.

Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania lilianzishwa tarehe 01 Septemba 1964 Kwa lengo la kulinda mipaka ya nchi .
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Si majuzi mliweka post mkasema kuwa askari wa jeshi la wananchi wamepokelewa kwa shangwe na wana mtwara na wamekuwa kama marafiki na walinzi wao kuliko polisi?? sasa imekuwaje tena?Naanza kuacha kuwaamini wa huko kwenye gesi ya mgogoro!!
 
Ngaliba Dume

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,663
Likes
2,449
Points
280
Ngaliba Dume

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,663 2,449 280
Si mlisema Mtwara mnataka kujitenga muunde Jamuhuri yenu kisa mna gesi?sasa haoo wamekuja..na nyie toeni jeshi lenu mliloiandaa kulinda "Jamuhuri Mpya"...kawaulizenu wenzenu Newala
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
Si majuzi mliweka post mkasema kuwa askari wa jeshi la wananchi wamepokelewa kwa shangwe na wana mtwara na wamekuwa kama marafiki na walinzi wao kuliko polisi?? sasa imekuwaje tena?Naanza kuacha kuwaamini wa huko kwenye gesi ya mgogoro!!
hahahaha,kwan hawawez kugeukwa
 
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
3,097
Likes
10
Points
135
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
3,097 10 135
NAMKWAKWA? mmmmh! haya bwana. napita tu.

Kile kinachoonekana kama kutumia nguvu kubwa na kukiuka haki za binaadamu,jeshi la wananchi linaendelea na utekelezaji wa order waliyopewa na mkuu wa nchi kupiga watu,leo asubuhi JWTZ wamevamia eneo la Magomeni Manispaa ya Mtwara Mikindani na kuendelea na Operation ya kupiga Raia.

Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania lilianzishwa tarehe 01 Septemba 1964 Kwa lengo la kulinda mipaka ya nchi .
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
204
Points
160
Age
39
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 204 160
Kile kinachoonekana kama kutumia nguvu kubwa na kukiuka haki za binaadamu,jeshi la wananchi linaendelea na utekelezaji wa order waliyopewa na mkuu wa nchi kupiga watu,leo asubuhi JWTZ wamevamia eneo la Magomeni Manispaa ya Mtwara Mikindani na kuendelea na Operation ya kupiga Raia.

Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania lilianzishwa tarehe 01 Septemba 1964 Kwa lengo la kulinda mipaka ya nchi .
mkileta ujinga msidundwe?na bado mtagongwa sana,mbona mesitisha kufanya fujo
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
204
Points
160
Age
39
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 204 160
endeleeni kuandamana na kufanya fujo muone kichapo kitakavyo chukua nafasi yake,eti wanajeshi wanapiga watu sasa we ulitaka wapige nn kama siyo watu wanaokataa kutii utaratibu.
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
mkileta ujinga msidundwe?na bado mtagongwa sana,mbona mesitisha kufanya fujo
Kama ujinga wetu ni kuomba tupate maendeleo pia kwa gesi yetu ndiyo manatufanya hivi... Nanyi mtabondwa kwa uchafu mwingi mlio fanya wa MEREMEta, kagoda, richmond, Mwangiso na mengi tu...tupigeni sana sana sana kwa sasa lakini nanyi kipigo chenu chaja
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
Mnausafi gani wa kufurahia kubonda kwetu kwa tamaa zenu za gesi ya mtwara, wakati unakuja mapema sana, mtalia nakusaga meno
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
204
Points
160
Age
39
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 204 160
Kama ujinga wetu ni kuomba tupate maendeleo pia kwa gesi yetu ndiyo manatufanya hivi... Nanyi mtabondwa kwa uchafu mwingi mlio fanya wa MEREMEta, kagoda, richmond, Mwangiso na mengi tu...tupigeni sana sana sana kwa sasa lakini nanyi kipigo chenu chaja
aliyekuambia gesi ikija dar nyie mtakosa aki zenu ni nani???gesi kuja dar itakuja ata kwa m wa aina yeyote ule
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Kile kinachoonekana kama kutumia nguvu kubwa na kukiuka haki za binaadamu,jeshi la wananchi linaendelea na utekelezaji wa order waliyopewa na mkuu wa nchi kupiga watu,leo asubuhi JWTZ wamevamia eneo la Magomeni Manispaa ya Mtwara Mikindani na kuendelea na Operation ya kupiga Raia.

Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania lilianzishwa tarehe 01 Septemba 1964 Kwa lengo la kulinda mipaka ya nchi .[/QUOTE
Sidhani kama jeshi linaonea wananchi,bali sikuizi watu wengi wanalazimisha mambo...UKITII SHERIA HUTAHANGAISHWA NA MTU,,
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
204
Points
160
Age
39
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 204 160
Mnausafi gani wa kufurahia kubonda kwetu kwa tamaa zenu za gesi ya mtwara, wakati unakuja mapema sana, mtalia nakusaga meno
haha ha ha dua la kuku, kamwe alimpati mwewe gesi dar ni lazima ije tena kwa speed tunayotaka sis wana
Dar ,dunia nzima utaratibu unaotumika wa kusafirisha nishat ya gesi ni mabomba
Hivyo wana mtwara hili amna uwezo nalo
Kabisa vinginevyo mtapoteza mali zenu na ndugu zenu kwa ajili ya vurugu ambazo kamwe amtashinda
@MTASHINDANA LAKINI HAMTASHINDA@
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
204
Points
160
Age
39
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 204 160
Kile kinachoonekana kama kutumia nguvu kubwa na kukiuka haki za binaadamu,jeshi la wananchi linaendelea na utekelezaji wa order waliyopewa na mkuu wa nchi kupiga watu,leo asubuhi JWTZ wamevamia eneo la Magomeni Manispaa ya Mtwara Mikindani na kuendelea na Operation ya kupiga Raia.

Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania lilianzishwa tarehe 01 Septemba 1964 Kwa lengo la kulinda mipaka ya nchi .[/QUOTE
Sidhani kama jeshi linaonea wananchi,bali sikuizi watu wengi wanalazimisha mambo...UKITII SHERIA HUTAHANGAISHWA NA MTU,,
[/QUOTEyour right broo.]
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Likes
32
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 32 145
Acheni ujinga wana NTWARA la sivyo mtaangamia.
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
haha ha ha dua la kuku, kamwe alimpati mwewe gesi dar ni lazima ije tena kwa speed tunayotaka sis wana
Dar ,dunia nzima utaratibu unaotumika wa kusafirisha nishat ya gesi ni mabomba
Hivyo wana mtwara hili amna uwezo nalo
Kabisa vinginevyo mtapoteza mali zenu na ndugu zenu kwa ajili ya vurugu ambazo kamwe amtashinda
@MTASHINDANA LAKINI HAMTASHINDA@
Safi sana, hamtokuwa madketa wa kwanza kaitka dunia hii. kicheko chenu ni cha kasi kama mabomba yatakavo kuja na kitakatika kwa kasi mpaka mtashangaa, jipe muda tu na utakumbuka kama ni duwa la kuku au nini. na naomba usije kubadilishe jina kujifanya ulikuwa mmoja wetu. Leo sisi ni wanyonge sana lakini tunapajua tunapokwenda
 
NAMKWAKWA

NAMKWAKWA

Member
Joined
May 16, 2013
Messages
43
Likes
1
Points
13
NAMKWAKWA

NAMKWAKWA

Member
Joined May 16, 2013
43 1 13
wanachodai wanantwara hakina budi kuungwa mkono na watanzania wote,kwani kuna maeneo mengi kuna rasilimali lakini wenyeji hawanufaiki mwaka huu mgodi wa Tulawaka uliopo Runzewe unafungwa nenda kaangalie maisha ya wanajamii yalivyo mabovu,Mgodi wa Golden Pride Nzega unafungwa mwaka huu pia nenda kaangalie alichofanya mwekezaji kwa wanajamii hamna kitu.Ipo haja kuangalia jamii jirani na watanzania kiujumla tunanufaika vipi na resource tuache ushabiki usio na maana.
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
6,093
Likes
2,003
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
6,093 2,003 280
mlisema askari wanachapwa na watu wasiojulikana na gesi imegeuka maji! kila siku kulialia humu imekuaje tena!
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,687
Likes
3,388
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,687 3,388 280
Nimeamini wanaCCM wameajiri watu kuja kuwajibia Thread humu ndani
haiwezekani nchi ambayo Twiga wanasafirishwa kwenda nje, maeneo
mengine yanabaki na mashimo tu huku madini na udongo vikiwa
vimesafirishwa kwenda ulaya bado kuwe na watu wanaopenda mipango
mibovu ya kuhamisha Rasilimali za nchi ni mambo mawili tu kama sio wana
CCM tena makada waandamizi basi watakuwa ni wendawazimu.
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,687
Likes
3,388
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,687 3,388 280
Si mlisema Mtwara mnataka kujitenga muunde Jamuhuri yenu kisa mna gesi?sasa haoo wamekuja..na nyie toeni jeshi lenu mliloiandaa kulinda "Jamuhuri Mpya"...kawaulizenu wenzenu Newala
Lini watu wametangaza kujitenga? Na huko Newala ni kosa gani limewafanya wapigwe? Mkuu
kuwa na utu kidogo Newala wamepigwa bila kosa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,055