Jeshi la polisi Tanzania wala halina shida yoyote, liko vizuri sana

lee van cliff

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
3,943
2,000
Kama jeshi halijui mipaka yake ya kazi linakuwaje halina shida

Unajua hata ndegevita,melivita za usa,russia na nchi nyingine pia hupotea?
Unajua kuwa kwa bahati mbaya jeshi la nchi moja au majeshi rafiki hushambuliana kwa bahati mbaya?
 

Kinkunti El Perdedo

JF-Expert Member
Nov 28, 2020
1,422
2,000
Police ni kundi fulani ambalo shule walipata zero hivyo akili zao zipo kwenye matumbo yao kufikili critically ni ngumu mno kutokana na uwezo mdogo
 

Ng'wale

JF-Expert Member
Nov 24, 2011
3,824
2,000
Si rahisi kusema chakula kinanuka wakati uko mezani, ukitolewa mezani utakula wapi. Mkiwa mezani ni rahisi wote mseme chakula kinanukia na mnampigia makofi mpishi.
Kwanza "Table manner" hairuhusu kuongea wakati tunakula. Muda mwingi wanaokula hukaa kimya labda pale inapobidi sana ndipo huongea. Huwezi kuongea na chakula mdomoni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom