Jeshi la Polisi Tanzania, wakati wa kuondoa zuio lenu umewadia. Tafadhalini ondoeni!


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,976
Likes
7,721
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,976 7,721 280
Zuio lenu la kuzuia mikutano,maandamano na makongamano ya kisiasa ya ndani na nje liliwafikia walengwa. Kuanzia siku lilipotolewa,wahusika wamelitekeleza ima kwa shurti au utii. Malalamiko yakatamalaki.

Mwezi huu,CCM tutakuwa na mkutano wetu mkuu pale Dodoma. Wajumbe wa mkutano wetu mkuu ni wengi kutoka nchi nzima. Dodoma itafurika na kufurahisha. Mkutano wetu wa Dodoma,kwa mujibu wa katazo lenu la kipolisi,nao umekatazwa. Haupaswi kufanyika bila kuondolewa kwa katazo.

Vyama vingine vya siasa nchini navyo vinatamani kufanya mikutano yao. Kujitangaza,kuongea na wananchi na kujiimarisha. Kufanya siasa hasa na si hasi za visasi. Jeshi la polisi,mmekuwa mkifanya kazi kubwa ya kulinda usalama. Mnastahili pongezi. Tafadhalini,ondoeni zuio lenu ili CCM na wengine wafaidi matunda ya demokrasia ya vyama vingi.

Jeshi la polisi,tusaidieni CCM twende Dodoma kwa amani kumkabidhi uenyekiti wa chama Rais mpendwa John Pombe Magufuli. Wakati sisi CCM tukifurahi,wapinzani nao wafurahi. Muda wa kuondolewa zuio umewadia!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Singida)
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,751
Likes
4,844
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,751 4,844 280
Hata "Mheshimiwa Rais" amezuia shughuli za kisiasa, naamini ikiwemo shughuli ya chama hicho chenu"
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,504
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,504 280
Zuio lenu la kuzuia mikutano,maandamano na makongamano ya kisiasa ya ndani na nje liliwafikia walengwa. Kuanzia siku lilipotolewa,wahusika wamelitekeleza ima kwa shurti au utii. Malalamiko yakatamalaki.

Mwezi huu,CCM tutakuwa na mkutano wetu mkuu pale Dodoma. Wajumbe wa mkutano wetu mkuu ni wengi kutoka nchi nzima. Dodoma itafurika na kufurahisha. Mkutano wetu wa Dodoma,kwa mujibu wa katazo lenu la kipolisi,nao umekatazwa. Haupaswi kufanyika bila kuondolewa kwa katazo.

Vyama vingine vya siasa nchini navyo vinatamani kufanya mikutano yao. Kujitangaza,kuongea na wananchi na kujiimarisha. Kufanya siasa hasa na si hasi za visasi. Jeshi la polisi,mmekuwa mkifanya kazi kubwa ya kulinda usalama. Mnastahili pongezi. Tafadhalini,ondoeni zuio lenu ili CCM na wengine wafaidi matunda ya demokrasia ya vyama vingi.

Jeshi la polisi,tusaidieni CCM twende Dodoma kwa amani kumkabidhi uenyekiti wa chama Rais mpendwa John Pombe Magufuli. Wakati sisi CCM tukifurahi,wapinzani nao wafurahi. Muda wa kuondolewa zuio umewadia!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Singida)

Unaongea kwa kufumba fumba kama Mwanamke, wewe ni lazima mwanamke uliye naye anachepuka kwani wanawake hawapendi wanaume dhaifu!
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,531
Likes
3,010
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,531 3,010 280
Hivi ki sheria na kikatiba polisi wana hiyo amri au wanaitumia kwa kuwa Watanzania wengi hatujui sheria??
Nijuavyo mimi vyama vya siasa wanatakiwa kutoa taarifa tuu polisi kuhusu kusanyiko lao.
Na ikitokea polisi wanaona haita wezekana wachotakiwa kufanya ni kukutana na pande husika na kushauriana cha kufanya na sio mazuio ya ki intelijensia ambazo huonekana wakati wa mikutanao ya vyama vya upinzani tu. Na hiyo intelijensia haipo wakati wa rangi za kijani.
Polisi inatakiwa kuwa makini sana na hizi intelijensia zao.
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
4,526
Likes
2,679
Points
280
Age
48
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
4,526 2,679 280
Mkuu Jangwani hakuna polisi wakutosha siku hiyo kwa hiyo mkutano wa UKAWA hautaruhusiwa. Jeshi la wananchi litalinda Jangwani.

Polisi wote na magari yao yote mapya 700 yatakuwa Dodoma kulinda mkutano wa CCM. Hakuna haja ya kuondoa katazo. Huu wa sasa ni udikteta uchwara siku hiyo tunasimika udikteta pevu. Tega sikio.
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,976
Likes
7,721
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,976 7,721 280
Mkuu Jangwani hakuna polisi wakutosha siku hiyo kwa hiyo mkutano wa UKAWA hautaruhusiwa. Jeshi la wananchi litalinda Jangwani.

Polisi wote na magari yao yote mapya 700 yatakuwa Dodoma kulinda mkutano wa CCM. Hakuna haja ya kuondoa katazo. Huu wa sasa ni udikteta uchwara siku hiyo tunasimika udikteta pevu. Tega sikio.
Polisi wataondoa wenyewe zuio

Mzee Tupatupa
 
Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2014
Messages
14,036
Likes
8,268
Points
280
Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2014
14,036 8,268 280
Unaongea kwa kufumba fumba kama Mwanamke, wewe ni lazima mwanamke uliye naye anachepuka kwani wanawake hawapendi wanaume dhaifu!
Kashfa na matusi ya nini.kama unaona hoja imekuzidi si lazima kukomenti. Watu wengine mkoje?
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,624
Likes
2,007
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,624 2,007 280
Haya yanaweza kutokea Tanzania pekee chini ya utawala wa hon.dr JPM
 
Bobwe2

Bobwe2

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
1,901
Likes
1,133
Points
280
Age
38
Bobwe2

Bobwe2

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
1,901 1,133 280
Policcm kazi kwenu.
 
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
9,156
Likes
4,140
Points
280
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
9,156 4,140 280
Unaongea kwa kufumba fumba kama Mwanamke, wewe ni lazima mwanamke uliye naye anachepuka kwani wanawake hawapendi wanaume dhaifu!
Mkuu matusi ya nini? Amekosea kuwambia Polis waondoe zuio lao?
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,461
Likes
14,158
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,461 14,158 280
Kwenye ratiba za Ccm huwa wanamalizia kwa kumtambulisha mwenyekiti wao uwanja wa jamhuri Dodoma....patamu hapo...na bavicha wamesema wataenda pamoja na polisi kuuzuia mkutano huo ndani na nje!!
 
Nyemanze

Nyemanze

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
2,238
Likes
1,575
Points
280
Nyemanze

Nyemanze

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
2,238 1,575 280
Yani jamaa sijui kapiga viloba vyake kaja navyo humu. .. Ustarabu F.. Kabisa utafikili kalizimishwa kukomenti...
Jamaa wapi demu huyo,kichangu Fulani amazing
 
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
828
Likes
419
Points
80
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
828 419 80
Hapo ndio tutaona kama watabana au wataachia siasa
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,260
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,260 280
Unaongea kwa kufumba fumba kama Mwanamke, wewe ni lazima mwanamke uliye naye anachepuka kwani wanawake hawapendi wanaume dhaifu!
Akili yako ina funza
 
S

semen86

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
350
Likes
249
Points
60
Age
47
S

semen86

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
350 249 60
Humu kuna watu wambeya sana sijui wataacha lini! ccm hamuiwezi hata mkaloge.
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Hivi ki sheria na kikatiba polisi wana hiyo amri au wanaitumia kwa kuwa Watanzania wengi hatujui sheria??
Nijuavyo mimi vyama vya siasa wanatakiwa kutoa taarifa tuu polisi kuhusu kusanyiko lao.
Na ikitokea polisi wanaona haita wezekana wachotakiwa kufanya ni kukutana na pande husika na kushauriana cha kufanya na sio mazuio ya ki intelijensia ambazo huonekana wakati wa mikutanao ya vyama vya upinzani tu. Na hiyo intelijensia haipo wakati wa rangi za kijani.
Polisi inatakiwa kuwa makini sana na hizi intelijensia zao.
Hakuna intelijensia yoyote. Wakishaambiwa kwamba wapinzani hawatakiwi kukutana wanatekeleza tu. Stori za intelijensia ni changa la macho tu. Na nina hakika katazo hawataliondoa, na CCM watafanya mkutano wao. Na siku hiyo kama kuna chama kingine kitapanga mkutano popote nchini nina hakika watakwenda kusambaratisha wahudhuriaji kwa sababu zile zile za hali tete ya amani nchini. na hoja hii ni kituko cha kuwatisha wananchi eti kuna hali tete ya amani, hivi ingekuwa kama Kenya ambako Alshabab wanafanya matukio ya kihalifu kila wiki, si tungeambiwa hata chooni tusiende?
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,528
Likes
3,960
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,528 3,960 280
Unaongea kwa kufumba fumba kama Mwanamke, wewe ni lazima mwanamke uliye naye anachepuka kwani wanawake hawapendi wanaume dhaifu!
Lakini si ni mwenzenu huyo
 
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
132
Likes
38
Points
45
Age
50
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined Jun 21, 2016
132 38 45
Yani hawa policcm wanataka kuwageuza wapinzani kuwa kundi la ALQADA mana kila wakitaka kufanya mikutano yao policcm wanadai utafiti wa kiintelijensia zinaonyesha mkutano utapelekea uvunjifu wa amani? Mara mkutano sio halali na wakati policcm ndo katoa kibali cha kufanya mkutano, ila sishangai sana mana vyombo vya usalama hufundishwa kutumia nguvu na sio akili
 

Forum statistics

Threads 1,237,413
Members 475,533
Posts 29,287,775