Jeshi la Polisi lisishiriki kwenye mchezo mchafu wa kuwahadaa Watanzania, Mkurugenzi wa Yono akamatwe


Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,851
Likes
19,418
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,851 19,418 280
Wadau nawasalimu,

Nimefuatilia kwa makini sana na kurudia zaidi ya mara 20 kuangalia video clip za mnada wa nyumba za Lugumi kuna findings nimezigunduwa ambazo hakuna mtu anayezihoji hata mmoja.

Hii ni sinema, achana na statement ya Polisi ati kwamba Dr yule katumwa na Lugumi mimi nalituhumu jeshi la Polisi pia.

Kwa wale ambao hamko makini usicomment thread hii hakikisha kwanza umeiangalia video clip ya mnada kwa makini utagunduwa kitu kimoja chenye kutia shaka ambacho wala huitaji kuwa kachero kugunduwa Yono wanahusika kwa 100% kwenye usanii huu.

Nataka shuhuda hapa anioneshe sura ya mtu wa pili aliyekuwa anapandiana dau na Dr magumashi then mimi nitafuta kauli yangu na nitaliomba radhi jeshi la Polisi na kampuni ya Yono.

Watanzania tujifunze udadisi na kuangalia vitu kwa jicho la tatu.

Nauliza ni kwa nini mnada wote kamera zimeelekezwa kwa mtu mmoja? Tunataka kuwajuwa kwa sura hawa bidders wengine walikuwa kina nani? Ok 900 itapendeza zaidi je ni nani alikuwa anapandiana dau na mtu huyu? Ni kwa nini afichwe?

 
ubuntuX

ubuntuX

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
1,811
Likes
1,805
Points
280
ubuntuX

ubuntuX

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
1,811 1,805 280
Yaani camera zote zimeelekezwa kwake kabla ya kufanya kituko kile plus yete pekee ndo aliuliza swali kuhusu mambo ya malipo mwanzoni kabisa.

Attention aliipata mapema kabla hata ya mnada..something fishyy
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
9,021
Likes
13,844
Points
280
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
9,021 13,844 280
Kwanza mkuu nikupongeze kwa kugundua uhuni huu wa aina yake unaofanyika..

Swali dogo tu la kujiuliza, iliwezekanaje mtu mmoja kununua nyumba,halafu anunue ya pili bila kusainishwa na kulipia kiasi cha pesa katika ile ya kwanza aliyonunua?

Inamaana kulikuwa kuna mpango wa kuziuza zote kwa mtu mmoja?

Huwezi kuwafanya watu wote wapumbavu kwa wakati mmoja.
 
H

Hechinodemata

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
904
Likes
1,297
Points
180
H

Hechinodemata

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
904 1,297 180
Mmh si mchezo
 
christumaini

christumaini

Senior Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
158
Likes
104
Points
60
christumaini

christumaini

Senior Member
Joined Sep 27, 2010
158 104 60
Wadau nawasalimu,

Nimefuatilia kwa makini sana na kurudia zaidi ya mara 20 kuangalia video clip za mnada wa nyumba za Lugumi kuna findings nimezigunduwa ambazo hakuna mtu anayezihoji hata mmoja.

Hii ni sinema, achana na statement ya Polisi ati kwamba Dr yule katumwa na Lugumi mimi nalituhumu jeshi la Polisi pia.

Kwa wale ambao hamko makini usicomment thread hii hakikisha kwanza umeiangalia video clip ya mnada kwa makini utagunduwa kitu kimoja chenye kutia shaka ambacho wala huitaji kuwa kachero kugunduwa Yono wanahusika kwa 100% kwenye usanii huu.

Nataka shuhuda hapa anioneshe sura ya mtu wa pili aliyekuwa anapandiana dau na Dr magumashi then mimi nitafuta kauli yangu na nitaliomba radhi jeshi la Polisi na kampuni ya Yono.

Watanzania tujifunze udadisi na kuangalia vitu kwa jicho la tatu.

Nauliza ni kwa nini mnada wote kameta zimeelekezwa kwa mtu mmoja? Tunataka kuwajuwa kwa sura hawa bidders wengine walikuwa kina nani? Ok 900 itapendeza zaidi je ni nani alikuwa anapandiana dau na mtu huyu? Ni kwa nini afichwe?
Mbona yule muhindi ambaye mswahili alibid kwa niaba yake alikuwa anaonekana?
Jamaa alichukua attention ya kamera baada ya kuwa wakwanza kuonyesha interest tangu mnada wa kwanza.
Angalia tena utaviona
 
christumaini

christumaini

Senior Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
158
Likes
104
Points
60
christumaini

christumaini

Senior Member
Joined Sep 27, 2010
158 104 60
Kwanza mkuu nikupongeze kwa kugundua uhuni huu wa aina yake unaofanyika..

Swali dogo tu la kujiuliza, iliwezekanaje mtu mmoja kununua nyumba,halafu anunue ya pili bila kusainishwa na kulipia kiasi cha pesa katika ile ya kwanza aliyonunua?

Inamaana kulikuwa kuna mpango wa kuziuza zote kwa mtu mmoja?

Huwezi kuwafanya watu wote wapumbavu kwa wakati mmoja.
Nyumba zote ziliuzwa siku moja.. Na shart ilikuwa alipe siku hiyo hiyo pindi atapo shinda(ingekuwa kiasi kidogo ingembidi alipe papo hapo)
 
Hawaki

Hawaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
486
Likes
597
Points
180
Hawaki

Hawaki

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
486 597 180
Kwa hiyo unawafundisha kazi polisi wamkkamate nan na wamuhoji nani
Hii kauli inaudhi sana na inapendwa sana na wavaa kapelo hususan kapelo nyeupe. Kwani wewe nani hata usifundishwe kazi, mbona hata maprofesa hawajui yote katika fani zao?
 

Forum statistics

Threads 1,238,292
Members 475,878
Posts 29,314,968