Jeshi la Polisi lipongezwe kwa kazi nzuri kwa Dk. Ulimboka ~ Nicholaus Mgaya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la Polisi lipongezwe kwa kazi nzuri kwa Dk. Ulimboka ~ Nicholaus Mgaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mlanguzi, Jul 15, 2012.

  1. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUCTA nao wamo
    Katika hatua nyingine, Shirikisho la Vyama Vya Wafanyakazi (Tucta) limelipongeza Jeshi la Polisi kwa kumkamata mtu anayedaiwa kumteka na kumpiga kiongozi wa mgomo wa madaktari, Dk Steven Ulimboka.

    Akizungumza jijini Dar es Salaam jana, Katibu Mkuu wa Tucta, Nicolaus Mgaya alisema kuwa, hatua ya kumkamata mtuhumiwa huyo inaleta matumaini ya kuwabaini watu wengine waliohusika na vitendo hivyo, jambo ambalo linaweza kurahisisha uchunguzi.

    Alisema kutokana na hali hiyo, jeshi hilo linatakiwa kuendelea na uchunguzi ili waweze kuwabaini wahusika wengine na kubaini ukweli kuhusu tukio hilo ambalo limesababisha kutokea kwa hisia tofauti katika jamii.

    "Tunaliomba Jeshi la Polisi liendelee na uchunguzi ili waweze kuwabaini watuhumiwa wengine na kuwachukulia hatua za kisheria," alisema Mgaya.

    SOURCE: MWANANCHI
     
  2. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,238
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Mgaya asifikiri kwa kuwa ni kiongozi wa wafanyakazi basi ataaminika kwa kauli hiyo ya kipuuzi, hiyo ni kauli yake haihusiani na kauli ya chama, tangu apigwe mkwara na JK pale alipoitisha mgomo wa wafanyakazi amekuwa mpole na mjinga kiasi kikubwa na hapo alipo ana kadi ya CCM kwa lengo la kugombea Ubunge naomba hilo jimbo analotaka kugombea wamuogope kama Ukoma kwani ni mnafiki hasiye faa kuwa kiongozi na naomba watumishi wa TUCTA wajiunge kwa pamoja ili kumuondoa mtu huyu.
     
  3. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,988
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    I remember the great, late Rwegasira who unlike Mgaya and Mukoba was walking the talks.

    Hawa ni vinyonga (chameleons) watupu.
     
  4. congobe

    congobe JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 481
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    namshangaa mgaya kujikosha naona huyu achunguzwe uwezo wake wa ku baini uongo na ukweli ,anaona maiguzo kuwa ni kweli watanzania wa leo si wakuletea maigizo kama haya ,huyo anayedaiwa kumtemka Dr Uli kama ametubu awtaje walomtuma ,ama anataka kutuambia kwamba Dr Uli ndiye mtu wa kwanza kwa yeye kutaka ku muua si uongo mtupu,wangapi amewaua kwa nini hakutubu huko kenya .mgaya huna jipya
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kwenye red: Nini kilimuua huyo bwana?

    As for Mgaya, once a traitor always a traitor. I hope anapata usingizi usiku.
     
  6. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,308
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Naye katibu wa Tucta ni sehemu ya tatizo. Kama siyo udhaifu wake hayo yasingetokea na watumishi tusingekuwa tofauti kubwa ya mishahara miongoni mwa watumishi, {laki mbili na milioni ishirini}? Hastahili Kuwa katibu wa Tucta kwani maisha magumu kwa watumishi yanazidi yeye akiwa ndiye mtendaji mkuu wa shirikisho la wafanyakazi. Mgaya yeye badala ya kuwa mtetezi wa wafanyakazi amekuwa mtetezi wa serikali. Hatuoni juhudi zake kuwatetea watumishi.
     
  7. s

    sangija Senior Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgaya,plze nenda Milembe kisha ndo urudi uanze kuumba maneno kama utakavyo!!! inatia kichefuchefu na hasira sana!!! Hivi unafikiri umma wa Watanzania wa leo hii wanadanganyika kirahisi hivyooo!!!
     
  8. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 707
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Huu ni upuuzi.
    Watu hawapongezwi kwa kufanya kazi waliyo ajiriwa kuifanya.
     
  9. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 297
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huu ni uthibitisho kuwa vyama vya wafanyakazi vinatumiwa na TIS au UWT. Haiwezekani kiongozi mkuu wa shirikisho la wafanyakazi kusifia sinema ya polisi kuhusu aliyehusika na utekaji na utesaji wa dr. Ulimboka. Kama Mgaya anasifia uchafu wa jeshi la polisi na UWT, nakubaliana naye.
     
  10. aabb

    aabb Senior Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu jamaa ni chanzo cha tatizo la madaktari kutolipwa vizuri.
     
  11. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 297
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu Msalambwe,
    Polisi hawajafanya kazi waliyopaswa kuifanya kwa kutumia kodi ya wananchi ikiwa ni pamoja na wafanyakazi wa umma. Polisi wamefanya kazi waliyopewa na watawala dhaifu; ambao wameshindwa kudumisha utawala wa sheria badala yake wamegeuka watesaji na wauaji.
     
  12. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,907
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mgaya is a puppet, hypocrite, bribed long ago, lier, evil,
    he was/is/will not working for workers union INTERESTS....
    wanakula na serikali kikombe kimoja... hafai... tumpuuze...
    mgaya has expired long ago, hulishwa fedha... na kufunga mdomo... utafikiri hajui namna Dr. Uli alivyo tekwa na police & serikali inahusika 100%, hovyo kabisa
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hii ni comment yake Kama Mgaya au ndiyo maoni Kama kiongozi wa tucta?
     
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,751
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    Labda anapiga campaign ya kukwaa usajili wa vyama siku za usoni.
     
  15. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Mgaya nae amekosea njia
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,998
    Likes Received: 22,256
    Trophy Points: 280
    wote hawa pamoja na kova watajitia aibu siku sii nyingi
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,296
    Likes Received: 4,267
    Trophy Points: 280
    mchumia tumbo tu huyo.....
     
  18. F

    FUSO JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,133
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    lipongezwe kwa kumkamata chizi?
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mgaya akiyasoma magazeti ya kesho sijui atakavyojisikia. Akiendelea kuwapongeza hawa majambazi wa Mwema nitaamini naye ni mwanasiasa
     
  20. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,395
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Utalipongezaje jeshi la polisi? Wewe ukitimiza majukumu yako nani hua anakupongeza?
    Msaliti wa wafanyakazi.
     
Loading...