Jeshi la polisi linaposalimisha weledi wake kwa wanasiasa wa CCM


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Hili jeshi letu la polisi limepoteza maadili kabisa kwa sababu limesalimisha weledi na mamlaka yake kwa wanasiasa wa CCM. na mara nyingi linapofanya hivyo linajikuta linaaibika. Mfano ni issue ya Mbowe ya madai ya 'kukwepa dhamana ya mahakama' na suala lile la Tarime kuhusu kutupa maiti barabarani.

Hata Igunga katika tukio la DC polisi wataaibika kwa sababu hatua wanazochukuwa dhidi ya CDM siyo za kiweledi, bali la maagizo ya wanasiasa wa CCM. Nasema kwa mfano ingekuwa ni kiongozi wa CDM ndiye angekuwa amefumaniwa, nadhani saa hizi angekuwa kisha kamatwa na kufikishwa mahakamani. Iko kazi kwkweli!
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,470
Likes
2,413
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,470 2,413 280
Hili jeshi letu la polisi limepoteza maadili kabisa kwa sababu limesalimisha weledi na mamlaka yake kwa wanasiasa wa CCM. na mara nyingi linapofanya hivyo linajikuta linaaibika. Mfano ni issue ya Mbowe ya madai ya 'kukwepa dhamana ya mahakama' na suala lile la Tarime kuhusu kutupa maiti barabarani.

hata la tarime polisi wataaibika kwa sababu hatua wanazochukuwa dhidi ya CDM siyo za kiweledi, bali la maagizo ya wanasiasa wa CCM. Nasema kwa mfano ingekuwa ni kiongozi wa CDM ndiye angekuwa amefumaniwa, nadhani saa hizi angekuwa kisha kamatwa na kufikishwa mahakamani. Iko kazi kwkweli!
Duh iko hii kisheria?
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Acha kulialia mwanaume! Hizo ndiyo gharama za demokrasia, muulize Raila Odinga wakati wa harakati zake na Moi.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
7
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 7 0
Hili jeshi letu la polisi limepoteza maadili kabisa kwa sababu limesalimisha weledi na mamlaka yake kwa wanasiasa wa CCM. na mara nyingi linapofanya hivyo linajikuta linaaibika. Mfano ni issue ya Mbowe ya madai ya 'kukwepa dhamana ya mahakama' na suala lile la Tarime kuhusu kutupa maiti barabarani.

hata la tarime polisi wataaibika kwa sababu hatua wanazochukuwa dhidi ya CDM siyo za kiweledi, bali la maagizo ya wanasiasa wa CCM. Nasema kwa mfano ingekuwa ni kiongozi wa CDM ndiye angekuwa amefumaniwa, nadhani saa hizi angekuwa kisha kamatwa na kufikishwa mahakamani. Iko kazi kwkweli!
Samahani, kuna mtu kafumaniwa huko!?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
ka ushahidi wa kutosha upo basi ifanyiwe kazi
 
franksarry

franksarry

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2009
Messages
1,258
Likes
334
Points
180
franksarry

franksarry

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2009
1,258 334 180
Umefika muda mwafaka wa kutenganisha kofia mbili!
ipo cku messenger wa CCM Lumumba au Dodoma HQ atapigiwa salute na kutoa maagizo kwa IGP na wengineo ktk Police Force!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,836
Likes
14,380
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,836 14,380 280
Samahani, kuna mtu kafumaniwa huko!?
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
NDO MAANAAKE WENZAKE WAKO BUSY KUOMBA KURA YE ANACHAKACHUA!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,694
Likes
4,112
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,694 4,112 280
Police wapo kwa ajili ya kuwalinda CCM tu na si wengine,alafu cha ajabu wanalipwa mishahara kiduchu na makato ya kodi juu ka hela kote kanaishia tumboni, ndio maana police akiacha kazi au kuachishwa anaishia kuwa mlevi wa gongo.
 
kiroba

kiroba

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
324
Likes
5
Points
35
kiroba

kiroba

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
324 5 35
Hapa polisi wenyewe ndio wanatatizo. Iweje wewe polisi uliosoma na ukafuzu ukubali kutumiwa kwa manufaa ya mtu binafsi. Kwa kweli jeshi la polisi limeshuka sana hadhi kwani wamejiuza utu wao kwa bei ndogo sana.

Eti unapewa maagizo ya kipuuzi na wewe bila kuhoji unatii tu, huu jamani si ni ujinga usio na kifani. Amkeni acheni kutumika na wanasiasa. Tumieni taaluma zenu kukataa maelekezo na maagizo ya kipuuzi ya wana siasa uchwara waliokosa sera za kuwaambia wananchi.

Hapa polisi hukumu mnao ninyi wenyewe, kama mnataka muendelee kuonekana kama mboya basi ni juu yenu na kama mumekwishaona enough is enough basi chukueni hatua. Haswa ninyi polisi wenye vyeo vya chini. Elimishaneni mkatae kabisa kutmika kwani kwa kufanya hivyo mtakuwa mmekataa kabisa kudhalilishwa kwa utu wenu.

Mimi nadhani ninyi ni mabosi zaidi ya hao wanasiasa mnaowaogopa. Achaneni nao njooni kwa wananchi na sisi tutawalinda kwa gharama yeyote hata kama itabidi tuandamane kudai uhuru weni tupo tayari. Amkeni kwenye usingizi huo mliolala jamani.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
ukifumaniwa faini Tshs.5000 tu.
 
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
201
Likes
4
Points
0
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
201 4 0
sure police kama hawajui majukumu yao, wanatumiwa mpaka na waganga wa kienyeji
 
M

mtolewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
212
Likes
9
Points
35
M

mtolewa

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
212 9 35
jeshi la polisi badala ya kulinda raia na mali zao na hivyo kulinda haki limegeuka kuwa kikundi cha kulinda maslahi ya ccm na viongozi wake huku vikiikandamiza haki na demokrasia kwa malipo ya posho za oparesheni haramu na kuruhusiwa kula rushwa wazi wazi kutoka kwa wananchi wanyonge kama asante yao.JWTZ nayo imegeuka kuwa jeshi la watawala wa tanzania.bunge na mahakama navyo vimeuza uhuru wao kwa ccm na viongozi wake.TBC imegeuka kuwa tbccm huku PCCB nayo ikiwa kibaraka wa ccm na taasisi ya kubariki rushwa.
ni kwa sababu hiyo mimi binafsi nimeziasi taasisi hizi pamoja na Kanisa la DR. RWAKATARE kwani imeandikwa".................ukishindwa kabisa,uchukie moyoni na huo ni udhaifu wa imani"
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,920