Jeshi la Polisi lawakamata wahamiaji haramu 81 Bagamoyo Mkoani Pwani


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,937
Likes
6,692
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,937 6,692 280
Jeshi la Polisi Bagamoyo mkoani Pwani limekamata wahamiaji haramu 81 waliokuwa wakitokea Mombasa nchini Kenya kuelekea Afrika Kusini baada ya kutelekezwa porini katika kijiji cha Kingani Bagamoyo na baadaye kujitokeza pembezoni mwa bahari ya Hindi katika harakati za kutafuta chakula baada ya kushikwa na njaa.

Chanzo: ITV
 
snex

snex

Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
93
Likes
46
Points
25
Age
48
snex

snex

Member
Joined Oct 9, 2016
93 46 25
Kwaiyo polisi watawafanyaje? Maana kuwarudisha Kenya ni gharama kwa mtanzania.
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,734
Likes
1,551
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,734 1,551 280
walikuwa msoga
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Hongereni jeshi la polisi kwa kazi nzuri.
 
Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,347
Likes
1,336
Points
280
Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,347 1,336 280
Sasa kama wanakwenda Afrika ya Kusini watakuwaje wahamiaji haramu Tanzania, waachieni waendelee na safari yao hata kama watafika Antactica.
Eti bwana! Watu hawajajenga makao ila wanajipitia tu unawaita wahamiaji haramu!?Nashindwa kuuelewa huu msemo wa polisi.Wahamiaji haramu wa kweli wapo lakini hawaguswi!
 
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
5,719
Likes
5,472
Points
280
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2016
5,719 5,472 280
Eti bwana! Watu hawajajenga makao ila wanajipitia tu unawaita wahamiaji haramu!?Nashindwa kuuelewa huu msemo wa polisi.Wahamiaji haramu wa kweli wapo lakini hawaguswi!
Maana yake hawana vibali vya kuhama nchi, mbona nyie wagumu kuelewa
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,282
Likes
55,279
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,282 55,279 280
Hao ndiyo wataeleza vizuri kwa nini waliwatupa wenzao sita kwenye mto Ruvu badala ya kuwazika kistaarabu
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,705
Likes
6,301
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,705 6,301 280
Hao jamaa wako on transit so kuwaita ni wahamiaji haramu sio sawa labda sijui maana ya uhamiaji haramu, their intention ain't settling in tanzania!
 
TASMANIA

TASMANIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
601
Likes
540
Points
180
TASMANIA

TASMANIA

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
601 540 180
Eti bwana! Watu hawajajenga makao ila wanajipitia tu unawaita wahamiaji haramu!?Nashindwa kuuelewa huu msemo wa polisi.Wahamiaji haramu wa kweli wapo lakini hawaguswi!
Unaielewa sheria ya Jamhuri ya Muungano Wa Tanzania?
 
STDVII

STDVII

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2014
Messages
1,546
Likes
375
Points
180
STDVII

STDVII

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2014
1,546 375 180
Wakifa njiani wanafungwa kwenye Viroba na kutupwa Mtoni.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,680
Likes
3,584
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,680 3,584 280
Au ndio wanafariki,wanatupana mtoni..
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,666
Likes
1,698
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,666 1,698 280
hao walipaswa kukamatwa maeneo ya mpakani mwa nchi...

wangekuwa alshabab wangeshafanya kitu mbaya kama west gate
 
dendaboy

dendaboy

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2016
Messages
630
Likes
329
Points
80
Age
39
dendaboy

dendaboy

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2016
630 329 80
Hao ndiyo wataeleza vizuri kwa nini waliwatupa wenzao sita kwenye mto Ruvu badala ya kuwazika kistaarabu
wewe bwana mbona unawapa kesi nzito hiyo una uhakika ni hao
 

Forum statistics

Threads 1,274,326
Members 490,664
Posts 30,508,486