Jeshi la polisi latoa onyo kupitia Clouds FM

  • Thread starter mwanamabadiliko
  • Start date

M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
515
Likes
458
Points
80
M

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
515 458 80
jeshi la police limetoa onyo kwa vikundi ambavyo vinapanga kufanya fujo na maandamano kwani imesemekana kuna watu wanatoa fedha kuwapa watu ili wakusanyike kufanya vikao visivo rasmi na maandamano ya kuchochea vurugu, pia jeshi la police linaendelea kufanya upelelezi kumsaka mtu anayefanya kazi ya kulipa na kuandaa mikusanyiko hii. JESHI IMEPELEKA TANGAZO HILI CLOUDS FM NA LIMETANGAZWA KTK KIPINDI CHA LEO TENA NA DINA MARIOS. mh hofu sasa imetanda sijui itakuaje
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,673
Likes
224
Points
160
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,673 224 160
Sina hakika kama kuna mtu anaweza kutoa pesa kwa jambo kama hili, ingawa linawezekana kufanyika kwa utashi wao wa kupinga dhuluma
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
8
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 8 0
Asafari maana mh!!!!!!!!!!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
jeshi la police limetoa onyo kwa vikundi ambavyo vinapanga kufanya fujo na maandamano kwani imesemekana kuna watu wanatoa fedha kuwapa watu ili wakusanyike kufanya vikao visivo rasmi na maandamano ya kuchochea vurugu, pia jeshi la police linaendelea kufanya upelelezi kumsaka mtu anayefanya kazi ya kulipa na kuandaa mikusanyiko hii. JESHI IMEPELEKA TANGAZO HILI CLOUDS FM NA LIMETANGAZWA KTK KIPINDI CHA LEO TENA NA DINA MARIOS. mh hofu sasa imetanda sijui itakuaje
tangazo limepelekwa clouds fm? mmhh!:A S-rap:
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Haturudi nyuma, na kama noma na iwe noma. Tunahitaji haki itendeke. Kila mtu anajua linaloendelea hata EU wameona ndo maana wakasema inabidi tukubali matokeo ili kudumisha amani. kitu ambacho binafsi ambacho kina gharama kubwa zaidi kuliko tukiwapelekea salamu kwa mwendo tofauti.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
kwanini wasitangazie radio 1, tbc mpaka waende clouds? kunaninin clouds?
 
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2008
Messages
373
Likes
2
Points
0
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2008
373 2 0
Polisi wanajiabisha kwa hili. Hivi hawaoni kuwa NEC wanachofanya si sahihi. NEC inataka kuitumbukiza nchi katika machafuko kama ilivyokuwa Kenya. Mzee LEWIS MAKAME hivi hana wajukuu????

Polisi wasitufanye yale ya 2005 ya Misinformation na kuwatisha watu. Kumbuka Mahita alipoibuka na Visu akidai CUF wanasambaza visu kuiteka nchi. Msidanganyike. Haki haitolewi bure inadaiwa.

Lakini kudai haki siyo lazima fujo. Jikumbushe staili ya MAHTMA GHANDHI wa India.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
jeshi la police limetoa onyo kwa vikundi ambavyo vinapanga kufanya fujo na maandamano kwani imesemekana kuna watu wanatoa fedha kuwapa watu ili wakusanyike kufanya vikao visivo rasmi na maandamano ya kuchochea vurugu, pia jeshi la police linaendelea kufanya upelelezi kumsaka mtu anayefanya kazi ya kulipa na kuandaa mikusanyiko hii. JESHI IMEPELEKA TANGAZO HILI CLOUDS FM NA LIMETANGAZWA KTK KIPINDI CHA LEO TENA NA DINA MARIOS. mh hofu sasa imetanda sijui itakuaje
Jeshi gani hilo la polisi?
How come jeshi litumie REDIO CLOUDS (ya binafsi)kutangaza possibility ya ishu nyeti kama hiyo?
Haya mambo ya kuwepo FEDHA kuwalipa watu ni mwendelezo wa propaganda za serikali ili kendelea kuwahujumu wapinzani!
I disqualify completely this!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
jeshi la police limetoa onyo kwa vikundi ambavyo vinapanga kufanya fujo na maandamano kwani imesemekana kuna watu wanatoa fedha kuwapa watu ili wakusanyike kufanya vikao visivo rasmi na maandamano ya kuchochea vurugu, pia jeshi la police linaendelea kufanya upelelezi kumsaka mtu anayefanya kazi ya kulipa na kuandaa mikusanyiko hii. JESHI IMEPELEKA TANGAZO HILI CLOUDS FM NA LIMETANGAZWA KTK KIPINDI CHA LEO TENA NA DINA MARIOS. mh hofu sasa imetanda sijui itakuaje
Mi nasubiri tangazo la shimbo, hawa polisi wa mwema na kova hawana kitu zaidi ya njaa zao tu.
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
Asafari maana mh!!!!!!!!!!



yaah waambie tutaanza kwa kuchoma CLOUDS FM na TBC, wakaanze kulinda hapo, kina kinjekitile walituokoaje??
waende huko na mishahara yao ya kima cha chini.....................
OCD- 756,000 - Basic Salary hao FFU 156,000 na wengine wanalazwa kwa nyumba za mabati zinachoma kama nini ............. bado wanakumbatia ujingaa..............
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
0
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 0 145
TANGAZO LIMETOKEA CLOUDS:doh::doh::doh::doh:
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
Mimi nimemsikia Kova asubuhi mida ya saa mbili kasoro akielezea hiyo issue TBC1 na akasisitiza mikusanyiko isiyokuwa na kibali cha polisi ni kinyume cha sheria na hawajui inalengo gani. Akaongezea kwa kusema kama hao watu wana nia njema nasi wangetoa taarifa ili wapate ulinzi na wajue kuwa Jeshi lipo imara kukabiliana na uvunjivu wowote wa amini. Amesema kuna watu wengine waliokamatwa mapema kwenye matukio ya kule tandika wengine mpaka watoto wadogo wa miaka kumi walipo ulizwa walikuwa hawajui hata nini walikuwa wanashangilia na wapi wanaenda.

Kamanda Kova amesema watakaoshinkwa hata kama hawatakuwa na uelewa wa jambo hilo watachukuliwa hatua shtahili. Ameomba watu wenye nia njema watoe taarifa mapema watakapo ona hali kama hiyo inatokea ( polisi shirikishi ) na kuonya wanaumia ni pamoja na wapita njia wengine na watoto wadogo wa shule.

My take:

Kama watu wanaamua kufanya maandamano basi watumie njia stahili ikiwa pamoja na kutoa taarifa polisi na sio kutumiana messages kinyemela hatuwezi kujua kama hizo message zina baraka kwa viongozi waandamizi wa chama chochote cha upinzani au laa.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
430
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 430 180
To me Clouds credibility yake ni zero
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,987
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,987 280
Hilo tangazo kalilipia nani? Clouds sio TBC1....
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,987
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,987 280
tangazo limepelekwa clouds fm? mmhh!:A S-rap:
Ati kwa vile ni redio ya vijana ujumbe utafika.....vijana ndio watakaoanzisha lizombe?
 
Mpenzi

Mpenzi

Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
49
Likes
0
Points
0
Mpenzi

Mpenzi

Member
Joined Nov 3, 2009
49 0 0
Uchochezi after uchochezi....This is full of crap, when are we going to put a stop to this people...come on now!!
Tangazo limetoka clouds+watu wanapewa pesa waandamane=?? Let me put it this way 100% NONSENSE
 
freethinker

freethinker

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
29
Likes
0
Points
0
freethinker

freethinker

Member
Joined Nov 1, 2010
29 0 0
Jamani Clouds wameshakamatwa na CCM hao. Kwani mnawasikia tena wakitoa critisism juu ya serikali au CCM.
Nahisi kunawatu wanamategemeo ya viti maalum au ukuu wa wilaya.
Hii nchi jamani,sijui ni njaa au nini?
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,445
Likes
388
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,445 388 180
hehehehe hehehehe hehehehe
NGUVU ya UMMA haizuiwi kwa risas.
wajenge jela mpya za kuweka watu maana zilizopo hazitztosha
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
I was in zanzibar in 2001, residing at mlandege street, one of the elders aproached me one evining as I was from mtendeni, along mchangani busy road, and offered me 10usd, on consideration that I should appear the next morning for demonstration. hii ni techinik ya kutumia vijana wasio na kazi maalumu ili kufanikisha hila zao, chunguzeni sana mbona wenyewe hawajitokezi, unataka kumuweka mtu ikulu unkesha barabarani halafu yeye yupo kwake anakunwa kitambi na mkewe, huku mtaani kwetu kila jioni kuntuvikao tusito na maana na kuna strange faces zinchea vikao hivyo ktk baa bubu, jamaa wankuja na magari ya ukweli yakiwa tinted, nimeshuhudia kama mara mbili hivi nitajipenyeza one day then nikifanikiwa nitawapa nyuz wanajf
 

Forum statistics

Threads 1,205,814
Members 458,099
Posts 28,206,737