Jeshi la polisi latangaza kuwasaka BAVICHA popote walipo, wananchi wanaowaficha nao watakamatwa


chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,702
Likes
7,233
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,702 7,233 280

Jeshi la polisi mkoani Dodoma limesema litawasaka BAVICHA popote walipo mkoani Dodoma na kutoa onyo kwa wananchi waliowahifadhi pia kuwa watakamatwa
Kamanda wa polisi mkoa huo Lazaro Mambosasa amesema walio kuja Dodoma wanahesabiwa kuwa wamekuja kuvamia Dodoma kwa ajili ya kuhamamsisha wahalifu wenzao na kuchochea wananchi waichukie serikali yao kwa maneno ya kichochezi ya TUUNGANE TUMKATAE DIKTETA UCHWARA
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,732
Likes
64,594
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,732 64,594 280
Hawa Polisi sijui wanatupeleka wapi?!
 
thereitis

thereitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
297
Likes
15
Points
35
thereitis

thereitis

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
297 15 35
Mbowe alishawaambia BAVICHA waachane na mpango wao wa kwenda Dodoma kuzuia mkutano mkuu wa CCM. Naamini watamtii mwenyekiti wao (Mbowe).
 
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
3,258
Likes
5,007
Points
280
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
3,258 5,007 280
Magu amewajaza hofu ya utendaji watumishi wa serikali.. Na wao wamejawa hofu ya kutumbuliwa na kuwapelekea kupoteza weledi wa kazi wasije wakahakikiwa... Wamekua wakukurupuka.
 
K

kaishebo

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
737
Likes
485
Points
80
K

kaishebo

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
737 485 80
uchochezi kukataa UDIKTETA UCHWARA!!!?
Kwa mara ya kwanza nashuhudia vyombo vya usalama vikishabikia UDIKTETA
Hivi Dikteta uchwara ni nani?.............nauliza kwa sababu nilikuwa kijijini, huko Muziki ni sauti za ndege
 
Y

YABUUU

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
1,407
Likes
1,213
Points
280
Y

YABUUU

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2015
1,407 1,213 280
acpopanda cheo uyu jamaa mwaka uhu au ujao, tashangaa mana anajtahd kutekeleza anacho2mwa
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Jamani Polisi wetu
 
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
1,380
Likes
2,216
Points
280
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
1,380 2,216 280
Siku kikinuka polic hawatokuwa na kazi wataweka magwanda yao kando watavaa nguo zakiraia.je watachanganyikana na raia?
 

Forum statistics

Threads 1,235,806
Members 474,742
Posts 29,236,473