Jeshi la Polisi lamshikilia mwanaume kwa tuhuma za kumchezea sehemu za Siri mtoto

nileo

JF-Expert Member
Sep 14, 2021
455
500
Polisi Pwani wanamshikilia Anthony Lugendo (34) Mkulima wa Mlandizi kwa kumdhalilisha Mtoto wa kike mwenye miaka mitatu kwa kumchezeachezea sehemu za siri ———> “alikamatwa akiwa chumbani kwake amemvua nguo na akiwa anamchezea Mwanafunzi huyo wa Chekechea"
dawa yake ni kumfunga mashine ya kukamulia maziwa kunako
 

whyme

JF-Expert Member
Jul 4, 2020
1,156
2,000
Masharti ya mganga
Waganga uchwara na matapeli tu wa hovyo. Wanaharibu title ya kuitwa mganga. Hao ni wahuni tu. Sisi tunaoelewa hakuna mtaalam wa jadi wa ukweli anatoa masharti ya kipumbavu namna hio.
 

Bisindaga

Member
Aug 10, 2021
72
150
Mbona ajamtaja Muslim yyt hapo....

Tatizo cjaona .../

Nielekeze plz.../
Ipo kasema anawasiwasi namatendo ya hivi na dini y kiislam katolea mfano nuhu na safina yake hamuamini huenda nae aliwabak waheNga.h ishu imenkwaza.Allgame
 

kiboboso

JF-Expert Member
Sep 17, 2013
7,700
2,000
Bwege we mzaz wako alkupelek shule elim yako isaidie jamii sa huNa dira.usichanganye matendo ya mtu na dini mwambie na mwenzio muache udini.tag ubavu nyie
Kiswahili chako ulijifunzia madrasa nini? Sitishwi na mvaa kubazi mimi.
 

Bisindaga

Member
Aug 10, 2021
72
150
Kiswahili chako ulijifunzia madrasa nini? Sitishwi na mvaa kubazi mimi.
Acha ulmbken wa kuandka andka ujinga elim yako unayosemea n hii y kuandka utumbo wa dini pengne unapwaya km k-ya amber ruti huNa maajabu.udini ulpingwa long
 

Tuna

JF-Expert Member
Jan 21, 2019
843
1,000
Mtu kama huyo unampa kama nyundo 15 zinamtosha,Akitoka Jela akiwaona Watoto Anawaamkia.
 

jeipm

JF-Expert Member
Sep 28, 2018
390
1,000
Kuna vitoto vimebarikiwa vitumbua hatari sana Kama uliruka stage za kucheza komborela yanaweza kukukuta
 

Mapank

JF-Expert Member
Mar 8, 2011
2,421
2,000
Nyegezi za kishenzi sana,
Polisi Pwani wanamshikilia Anthony Lugendo (34) Mkulima wa Mlandizi kwa kumdhalilisha Mtoto wa kike mwenye miaka mitatu kwa kumchezeachezea sehemu za siri

Alikamatwa akiwa chumbani kwake amemvua nguo na akiwa anamchezea Mwanafunzi huyo wa Chekechea

====

Polisi Mkoa wa Pwani wanamshikilia Anthony Lugendo (34) Mkulima mkazi wa Mlandizi kwa kosa la kumdhalilisha Mtoto mdogo wa kike mwenye umri wa miaka mitatu (Jina limehifadhiwa) kwa kumchezeachezea sehemu za siri.

“Tarehe 16/9/2021 majira ya saa 10 jioni huko kitongoji cha Kaloleni, kata ya Janga, Wilaya ya Mlandizi mkoa wa Pwani mtuhumiwa alikamatwa akiwa chumbani kwake amemvua nguo na akiwa anamchezea chezea sehemu za siri mtoto huyo ambaye ni mwanafunzi wa Chekechea”——— Wankyo Nyigesa, RPC Pwani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom