Jeshi la Polisi kutoa msimamo wake leo kuhusu kauli za 'Mzee wa upako' kwamba waliomchafua watakufa


DOFFA

DOFFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
425
Likes
227
Points
60
DOFFA

DOFFA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
425 227 60
Siku moja baada ya Mchungaji wa Kanisa la Maombezi (GRC), Anthony Lusekelo maarufu Mzee wa Upako kusema waandishi waliomuandika vibaya watakufa kabla ya Machi 2017, Jeshi la Polisi linatarajia kutoa msimamo wake dhidi ya kauli hiyo leo.

Kauli hiyo ya Mzee wa Upako aliyoitoa juzi kanisani kwake, ilikuwa ni mwendelezo wa mahubiri yake ya nne katika wiki ya tatu mfululizo akijibu yale yaliyoandikwa katika vyombo vya habari kuhusu madai ya kulewa na kumfanyia fujo jirani.

Kamanda wa Kanda Maalumu ya Kipolisi ya Dar es Salaam, Kamishna Simon Sirro jana alisema ni mapema kuzungumzia sakata hilo kwa sababu jana ilikuwa sikukuu na atatolea ufafanuzi leo.

“Anasema hao waandishi watakufa kabla ya Machi 2017 kwani yeye Mungu? Hilo ni suala zito, tumeandaa mkutano na waandishi wa habari tutalizungumzia suala hilo kesho (leo),” alisema Kamanda Sirro.

Katika kauli hiyo, Mzee wa Upako alisema kila mwandishi aliyemuandika vibaya ikifika Machi mwakani hatakuwa hai na kama wataendelea kuishi, ataacha kazi ya kuhubiri injili na kwenda kuuza gongo.
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
1,899
Likes
5,015
Points
280
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
1,899 5,015 280
huyu mchungaji mlevi hadi kufika march mwakani atakufa kwa njaa Kwa kukosa sadaka au nusu ya waumini wake watamkimbia
huu ni utabiri wangu kwake,hiyo mikwala yake akawatishe watoto wake na misukule(waumini)wake yeye nani mpaka awatabirie kifo waandishi?
 
ilambona

ilambona

Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
86
Likes
16
Points
15
Age
26
ilambona

ilambona

Member
Joined Oct 28, 2016
86 16 15
ngoja tuone na hii movie itakuwaje cjui kama maana zinafaaanana uwiiiii
 
Rais2020

Rais2020

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
3,268
Likes
5,466
Points
280
Rais2020

Rais2020

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
3,268 5,466 280
Huu utabiri wa MZEE wa upako na Lema uko wapi? Tunataka kuona huyu MZEE anatiwa Lupango mpaka march 2017 ili kama watakufa hao waandishi basi anyee ndoo maisha yake yote
 
O

Ongata

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
525
Likes
1,183
Points
180
O

Ongata

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
525 1,183 180
Sasa mnamsumbua Lema kwanini wakati matamko Yao yako sawa,Kama Polisi unasema watakufa yeye ni Mungu,kwanini Lema mmem'gan'gania wakati matamshi yake Hayana utofauti na Mzee wa Upako au kwakuwa yeye ni mpinzani wa kisiasa kwenye maslahi?
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
89,944
Likes
440,288
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
89,944 440,288 280
Hii tabia ya kutabiria watu kifo siyo nzuri. Mara hii tumeshasau wale watabiri maarufu waliomtabiria kifo yule mwanasiasa mkongwe halafu wakaishia kufa wao? Ni Mungu pekee Ajuaye juu ya kifo cha mtu. Mengine haya mbwembwe tu na kukufuru!
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,079
Likes
4,328
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,079 4,328 280
Kutoa tamko?mbona hawamkamati kama lema?
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,171
Likes
4,273
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,171 4,273 280
Huu unabii wa mzee wa upako si unafanana na ndoto ya mbunge wa Arusha Godbless Lema. Ngoja tuone hatua zitakazochukuliwa na vyombo vya usalama.
bora ya kaota kifi cha MTU.. huyu yy anahakikisha kabisa vifo vya watu..
hapa ndipo tutakapoona double standards
.... BT the way Mimi naona wangemuacha tu usikute wakati anatoa tamko hilo alikuwa amemka Nazo.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Kama Mungu ni wa udongo basi utabiri wake utatimia.
 
mchome jr

mchome jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
601
Likes
731
Points
180
mchome jr

mchome jr

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
601 731 180
Nna mashaka sana na akili za waumini wa huyu mzee...!
 
H1N1

H1N1

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
4,205
Likes
588
Points
280
H1N1

H1N1

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
4,205 588 280
Kama kweli wataongelea jambo hilo ni dhahiri nafsi zimawasuta kuhusu Mh. Lema na Mzee wa upako katoa nafasi ya wao kupumua
Geshi na mbwembe zake
 
V

Victor92

Member
Joined
Dec 2, 2016
Messages
5
Likes
3
Points
5
Age
27
V

Victor92

Member
Joined Dec 2, 2016
5 3 5
Hata sheikh Yahya alitoa utabiri wake na kilichofuata ni yeye kufa badala ya aliyesemwa.
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,458
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,458 14,170 280
atawaua au atatuma kikosi cha kuwaua?

Bora wa arusha aliota
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,814
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,814 1,554 280
Pombe haina adabu....sasa hapo itamkosesha bahati....
-Hakumbuki kama aliahidiwa kujengewa barabara ya lami kuelekea kanisani kwake...nadhani imeota mbawa....
Pole yake.....
"Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa"....by Our almight God.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,103
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,103 280
Huu unabii wa mzee wa upako si unafanana na ndoto ya mbunge wa Arusha Godbless Lema. Ngoja tuone hatua zitakazochukuliwa na vyombo vya usalama.

Vipi ile ndoto ya Babu Wassira kuwa CHADEMA itakufa 2015? Badala yake zikafa ndoto zake za Urais na hata za Ubunge tena mkonoini mwa mwana CHADEMA!
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,516
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,516 280
Inashangaza kuona huyu mlevi bado anapewa hela za sadaka na waumini wake.
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Siku moja baada ya Mchungaji wa Kanisa la Maombezi (GRC), Anthony Lusekelo maarufu Mzee wa Upako kusema waandishi waliomuandika vibaya watakufa kabla ya Machi 2017, Jeshi la Polisi linatarajia kutoa msimamo wake dhidi ya kauli hiyo leo.

Kauli hiyo ya Mzee wa Upako aliyoitoa juzi kanisani kwake, ilikuwa ni mwendelezo wa mahubiri yake ya nne katika wiki ya tatu mfululizo akijibu yale yaliyoandikwa katika vyombo vya habari kuhusu madai ya kulewa na kumfanyia fujo jirani.

Kamanda wa Kanda Maalumu ya Kipolisi ya Dar es Salaam, Kamishna Simon Sirro jana alisema ni mapema kuzungumzia sakata hilo kwa sababu jana ilikuwa sikukuu na atatolea ufafanuzi leo.

“Anasema hao waandishi watakufa kabla ya Machi 2017 kwani yeye Mungu? Hilo ni suala zito, tumeandaa mkutano na waandishi wa habari tutalizungumzia suala hilo kesho (leo),” alisema Kamanda Sirro.

Katika kauli hiyo, Mzee wa Upako alisema kila mwandishi aliyemuandika vibaya ikifika Machi mwakani hatakuwa hai na kama wataendelea kuishi, ataacha kazi ya kuhubiri injili na kwenda kuuza gongo.
Umeandaa mkutano wa waandishi wa habari wakati maisha ya watu wako hatarini? Mimi nilitarajia kuwa huyo alitabiri vifo yupo ndani kama mh. Lema Ndio uje kuongea na waandishi
 

Forum statistics

Threads 1,272,646
Members 490,095
Posts 30,455,941