Jeshi la polisi Dar lawanasa raia wa Uganda na pembe za Ndovu


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,508
Likes
27,435
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,508 27,435 280
sam_1599-620x308-jpeg.360801
sam_1599-620x308-jpeg.360801


Jeshi la Polisi Kanda Maalum Dar es Saalam limewakamata watu wawili Raia wa Uganda wakiwa na pembe 660 za Ndovu pamoja na mashine ya kukatia pembe hizo.

Simon Siro, Kamanda wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam amewaeleza waandishi kuwa, watuhumiwa hao ni Juma Saidi (54) na Ally Sharif (26) wamekamatwa Kimara jijini Dar es Salaam.

Kutokana watuhumiwa hao na wengine mbalimbali kukamatwa wakiwa katika nyumba za kupanga Kamanda Siro amesema ili kuwepo kwa usalama, wamiliki wa nyumba za kupanga waendeleze zoezi la kuwa na picha za wapangaji wao.

“Nafikiri mnakumbuka niliwaambia ili tuwe salama watanzania, unayempangisha hakikisha kwamba unaweka picha yake hiyo itatusaidia kumtafuta na kumkamata pindi anapofanya tukio,”amesema.

Kamanda Siro amesema upelelezi bado unaendelea ili kubalini mtandao mzima wanaoshirikiana nao kufanya uhalifu wa kuua na kuchukua pembe za ndovu.

“Tutahakikisha wanatueleza mtandao wanaoutumia na kisha tutawafikisha mahakamani kujibu mashitaka yanayowakabili,”amesema.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,755
Likes
49,642
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,755 49,642 280
Hizo ni pembe mia sita sitini?, au nimeanza kuzeeka
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,123
Likes
28,051
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,123 28,051 280
View attachment 360801 View attachment 360801

Jeshi la Polisi Kanda Maalum Dar es Saalam limewakamata watu wawili Raia wa Uganda wakiwa na pembe 660 za Ndovu pamoja na mashine ya kukatia pembe hizo.

Simon Siro, Kamanda wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam amewaeleza waandishi kuwa, watuhumiwa hao ni Juma Saidi (54) na Ally Sharif (26) wamekamatwa Kimara jijini Dar es Salaam.

Kutokana watuhumiwa hao na wengine mbalimbali kukamatwa wakiwa katika nyumba za kupanga Kamanda Siro amesema ili kuwepo kwa usalama, wamiliki wa nyumba za kupanga waendeleze zoezi la kuwa na picha za wapangaji wao.

“Nafikiri mnakumbuka niliwaambia ili tuwe salama watanzania, unayempangisha hakikisha kwamba unaweka picha yake hiyo itatusaidia kumtafuta na kumkamata pindi anapofanya tukio,”amesema.

Kamanda Siro amesema upelelezi bado unaendelea ili kubalini mtandao mzima wanaoshirikiana nao kufanya uhalifu wa kuua na kuchukua pembe za ndovu.

“Tutahakikisha wanatueleza mtandao wanaoutumia na kisha tutawafikisha mahakamani kujibu mashitaka yanayowakabili,”amesema.
Hivi ni kwanini serikali ya tanzania imekataa kuteketeza hizo pembe za ndovu zinazokamatwa?kuna nini nyuma ya pazia?
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,472
Likes
2,339
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,472 2,339 280
Duh! Hii biashara hii..
 

Forum statistics

Threads 1,236,724
Members 475,218
Posts 29,267,320