Jeshi la Iran: Tutapiga kituo cha nyuklia cha Dimona iwapo Israel itaishambulia nchi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la Iran: Tutapiga kituo cha nyuklia cha Dimona iwapo Israel itaishambulia nchi

Discussion in 'International Forum' started by Yericko Nyerere, Nov 10, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,645
    Likes Received: 2,562
    Trophy Points: 280
    Naibu kamanda wa jeshi la Iran Jenerali Mas'ud Jazairi amesema kuwa Iran itajibu mashambulizi yoyote ya Israel dhidi ya vituo vya kuzalisha nishati ya nyuklia hapa nchini kwa kulenga kituo cha silaha za nyuklia cha Israel huko Dimona.

    Jenerali Jazairi amesema kituo cha silaha za nyuklia cha Dimona ni shabaha rahisi kwa jeshi la Iran na kwamba iwapo utawala huo ghasibu utathubutu kushambulia Iran basi Tehran haitanyamaza kimya. Ameashiria pia vitisho na mipango ya Marekani ya kutekeleza mauaji ya kigaidi dhidi ya viongozi wa ngazi za juu wa jeshi la Walinzi wa Mapinduzi ya Kiislamu hapa nchini na kusisitiza kuwa majibu ya Iran yataitia majuto Marekani na utawala wa Kizayuni wa Israel.

    Siku chache zilizopita utawala ghasibu wa Israel ulisema kuwa unafikiria kushambulia vituo vya kuzalisha nishati ya nyuklia nchini Iran.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yetu macho baada ya Ghadaffi sasa Irani wanamalizia sasa.....
     
  3. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    every country has a constitutional right to defend itself and its people. I support Tehran in any war against U.S and allies.
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nasubiri matendo zaidi kuliko maneno
     
  5. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,680
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu kwa taarifa ila mimi nina mashaka na uwezo wa Irani kama kweli Israel wataamua ku attack Nuc sites za Irani. Maana nadhani bado wanazo patriotic missiles za wakati ule wa Gulf war modified versions. Ila ni hatari kubwa kwa dunia yote!!!!!!!
     
  6. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,861
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Lete source ya habari yako
     
  7. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wiki iliyopita Prohet TB Joshua wa naija ametoa utabiri wake kwamba dunia umuombe mungu asaidie maelfu ya watu huko Iran kwani Israel inatazamia kutimiza lengo lake a kuipiga Iran. Hii ikiwa na kutaka kusukuma na kudondosha uchumi wa waarabu. Nafikiri vita kwenda Iran tena itasababisha dunia ya waarabu kuja kuleta tabu zaidi duniani kwa mabo ya Islamic fundamentalism and terrorism.
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,669
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Sasa hii Dunia haina haki, Us akijisikia tu kwamba nchi yeyote inampinga anaipiga na kuharibu kama walivyofanya Libya sasa wanahamia Iran nadhani kuna umuhimu wa hizi nchi zingne kuungana pamoja ili tuwe na block 2 hapo heshima itakuepo..
     
  9. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,861
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Kwanza mtoa mada hajatuletea source ya habari yake tusije jadili pumba.
    Pili suala la kushambuliwa Israel aliyelianzisha ni Iran alipotangaza kuwa atalifuta Taifa hilo kwenye Ramani ya Dunia lakini dunia yote ilikuwa kimya na sasa Israel imesema itaishambulia Iran tayari watu wameanza kutafuta mchawi mara US mara ......... suala la usalama wa Israel liko mikononi mwa Israel yenyewe msitafute mchawi.
     
  10. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    Hao iran kama wanaweza vita wajaribu kuattack sio wanabwabwaja kama wenzao!
     
  11. KIDESELA

    KIDESELA Senior Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Iran sio nchi ya kiarabu,wala wa Iran hawajui kiarabu,usichanganye mambo hapa,
     
  12. Yusomwasha

    Yusomwasha JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2015
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 2,129
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    utabiri wa uwongo
     
  13. Usiku

    Usiku Senior Member

    #13
    Aug 12, 2015
    Joined: Aug 30, 2013
    Messages: 174
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Israel ni taifa la Mungu
     
  14. kson m

    kson m JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2015
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 4,583
    Likes Received: 1,195
    Trophy Points: 280
    Mungu tuepushe na vita hivyo.vita ni mateso kwa raia.hasa wazee wanawake na watoto.
     
  15. kelao

    kelao JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2015
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    Israel =mtoa roho
     
  16. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2015
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 7,383
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    Hizi kauli zenu mnazitafakali kweli au? Unataka kutwambia Mataifa yaliyobaki niya KISHETANI!!
     
  17. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2015
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,735
    Likes Received: 13,080
    Trophy Points: 280
    Itakuwa safari ya mwisho Kikwete kwenda kutoa salamu za pole nchini Iran.
     
  18. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2015
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Tanzania je?
     
  19. sokwe

    sokwe JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2015
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wapigane tu maana hakuna namna nyingine tumechoka.
     
  20. K

    Kingsharon92 JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2015
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 3,347
    Likes Received: 3,157
    Trophy Points: 280
    Hizi mbwelambwela mpaka lin wapigane tu mana tumechoka na maneno yao
     
Loading...