Jesca Kishoa aibua ufisadi mwingine wa shilingi Trilion 1.3 sakata la SONGAS

Kilele9

JF-Expert Member
Jun 1, 2017
1,234
2,000
sasa kama mkataba ni wa 2004 alikuwa wapi kusema aje kusema sasa?
na kwa nini akimbilie bunge la awamu ya tano kuwa dhaifu? bunge la awamu ya nne limekaa na huu mkataba mbovu kwa nini haliitwi dhaifu?

Udhaifu wa bunge uliotajwa haukuainisha kuwa ni bunge la awamu ya tatu , ya nne au ya tano. Hata hivyo hoja ni kuwepo kwa ufisadi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom