Jesca Charles wa Twanga pepeta yupo wapi?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jesca Charles wa Twanga pepeta yupo wapi??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by JoJiPoJi, Oct 26, 2009.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,306
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    wakuu kati ya wadada waliokuwa wananifanya nipagawe kwenye muziki wa twanga ni pamoja na huyu dada Jesca, lakini kwa kipindi kilefu sasa amekuwa haonekani au ameachana na shughuri ya muziki? wadau wenye wenye kujua yupo wapi na anafanya nini mtujuze..
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,780
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Yupo Uiegerezani - ameolewa na Mzungu na maisha ya Muziki ameyaweka kando as of now..
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180

    Sijui ndo alichukuliwa na yule bwanake wa kizungu...!
    Maana wazungu kwa kuchukua rasilimali na nyara zetu wako sharp hawa!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,043
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa ni noma hadi dada zetu nao wamekuwa rasilimali!
     
  5. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Milango iko wazi kuwekeza BONGO....lol
     
  6. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yule yule, yule yule,yule wamemchukuaaaa-Ally Choki
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Oct 26, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,298
    Likes Received: 27,993
    Trophy Points: 280
    Hebu weka picha yake tumwone kama analipa...
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    ndo yule aliyekuwa na kaumbo ka utata??
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,780
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    FirstLady1..

    Kaumbo ka-utata kako vipi wajameni?
     
  10. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #10
    Oct 26, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,338
    Likes Received: 1,693
    Trophy Points: 280

    kinamama mbona mnakuwa wazito kusifiana....
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hivi nae ni celebrity?alikuwa mzuri kama aisha madinda?
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,780
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Yep, ni ZAIDI ya AM - Aisha Madinda kwa mbaaaaaaaaaaaaaali sana.
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,780
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Huyu Hapa
     

    Attached Files:

  14. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hailipi, bora Ray C.
     
  15. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hivi mbona mademu wa kibongo wana-mind sana kufuga VITAMBI?.

    Au ni fesheni mpya?..
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,475
    Trophy Points: 280
    Huyu hapa na mpenziwe!

    [​IMG]

    Need we say more!

    Shukrani: Issa Michuzi
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Oct 26, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,298
    Likes Received: 27,993
    Trophy Points: 280
    Ni mweupe hivyo au kajimenya?
     
  18. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 477
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    hiyo picha mbona haionekani

    Idimi ikopi then Paste huku JF
     
  19. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,475
    Trophy Points: 280
    Kwi kwi kwi!
    Naona hili ni swali la nyongeza, wenye majibu wanakuja. Lakini kwa kuanzia angalia tofauti ya rangi kati ya mabega na uso!
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    kaumbo ka utata ni kivumishi sifa mpendwa so ana kaumbo kazuri
     
Loading...