Jerry Muro yu wapi?


K

Kiazi Kikuu

Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
8
Likes
0
Points
0
K

Kiazi Kikuu

Member
Joined Feb 18, 2009
8 0 0
Jamani wana-great thinkers, ni muda sasa hakuna lolote linaendelea kuhusu Jerry Muro. Kumetokea nini? Mwenye nyepesi nyepesi naomba anijuze!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,846
Likes
255
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,846 255 180
tired !
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
36
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 36 145
hata ucku wa habari simwoni tena kunani jamani wenye taarifa watujuze
 
upele

upele

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
364
Likes
0
Points
0
upele

upele

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2010
364 0 0
si unajua nchi hii ukitenda mabo unaanza kivyako reflect g.wa mshiko ilikuwa kama hivi
naogopa kukujuza zaidi ila mmh labda swahiba pakajimmy atakujuza.
conquest
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Kwa kawaida unapokuwa na mashtaka ya jinai (hasa ukiwa mfanyakazi wa serikalini) huwa unasimamishwa kazi mpaka hapo mashtaka yako yatakapokwisha, so kwasasa hawezi kuonekana tena kwenye kipindi chake mpaka kesi yake iishe tena ionekane kuwa hana hatia.
 
upele

upele

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
364
Likes
0
Points
0
upele

upele

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2010
364 0 0
kasepa huyo hakuna lolote
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
36
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 36 145
Kwa kawaida unapokuwa na mashtaka ya jinai (hasa ukiwa mfanyakazi wa serikalini) huwa unasimamishwa kazi mpaka hapo mashtaka yako yatakapokwisha, so kwasasa hawezi kuonekana tena kwenye kipindi chake mpaka kesi yake iishe tena ionekane kuwa hana hatia.

ndomana naipenda jf home of great thinker
 
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
120
Likes
0
Points
0
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
120 0 0
Jamani wana-great thinkers, ni muda sasa hakuna lolote linaendelea kuhusu Jerry Muro. Kumetokea nini? Mwenye nyepesi nyepesi naomba anijuze!
pOLISI WAMECHEMSHA
 
upele

upele

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
364
Likes
0
Points
0
upele

upele

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2010
364 0 0
usinikope umbea drphone kama una nyeti kaa wakujuze watu kuwa mpole kama bob vile Time will tell
conquest
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
Kipindi cha Usiku wa Habari sasa hivi kimekuwa Bogus!..wanahojiwa watoto wa mitaani na akina JOTI NA mASANJA!...what a waste product!
Mungu msaidie huyu Jerry Muro arudi kazini, ili wengine tuanze upya kungalia TIBISII!
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
18
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 18 0
Kwa sasa anakabiliwa na kesi nyingine mahakama ya mwanzo kinondoni
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
YUPO kapandishwa kizimbani juzi anadaiwa alikopa gari akaahidi angemaliza deni kashindwa jamaa andai 15mil.nuksi bin nuksi.......lol!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
183
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 183 160
hata ucku wa habari simwoni tena kunani jamani wenye taarifa watujuze
NINACHOJUA KATIKA sheria za utumishi wa UMMA hapa TZ, mtumishi akiwa na kesi inayohusiana na JINAI yoyote, na kisha polisi ama jamuhuri ikamfikisha mahakamani, basi tangu hapo mtumishi husimamishwa kazi, na kuanzia hapo mwisho wa mwezi anastahili nusu mshahara, na ikatokea akashinda kesi basi ile nusu yake yooote analipwa.
kwa hoja hiyo Jerry Muro , hawezi kuonekana TBC hadi kesi yake itakapomalizika, na kama ikatokea akaendelea na kazi wakati ana kesi hapo basi tutatoa hoja ya kumsimamisha mkurugenzi wake wa Utawala, hata Tiddo mwenyewe ikibidi.
Mimi nilimuona mara ya mwisho pale uwanja wa Taifa siku Simba inacheza na Mkuki wa sumu/Manyema.
 
I

Isae

Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
80
Likes
3
Points
15
I

Isae

Member
Joined Aug 14, 2009
80 3 15
Kaongezewa kesi nyingine. Wakati wa kutoa gari lake alikopoa milion mojana laki tano. Akalipa milioni moja ikabaki laki 5 chakushangaza eti huyo aliyemkopesha kampeleka mahakamani kudai fidia million 15.
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Kaongezewa kesi nyingine. Wakati wa kutoa gari lake alikopoa milion mojana laki tano. Akalipa milioni moja ikabaki laki 5 chakushangaza eti huyo aliyemkopesha kampeleka mahakamani kudai fidia million 15.
Hakuna cha kushangaza hapo, inategemea alikopa lini na interest kwenye ile principal amount ime-accrue kiasi gani.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,582
Likes
638
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,582 638 280
si unajua nchi hii ukitenda mabo unaanza kivyako reflect g.wa mshiko ilikuwa kama hivi
naogopa kukujuza zaidi ila mmh labda swahiba pakajimmy atakujuza.
conquest
toka umeingia humu unaandika vitu havieleweki. Umetokea wapi?
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Kiazi where were you all this time manake naona hapo toka Feb 2009 una post 3 how is it possible, na kama hii umeanzaisha halau umekula kona. mh?
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
40
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 40 0
Hii issue ya Jerry ni complex. Yule Shahidi wa kwanza Bwana Wage, anachunguzwa kwa ubadhirifu. Na kesi ya Jerry inahusika na kumuomba rushwa huyu jamaa ili asimuanike kwenye TV. N Jerry aliisha sema kuwa jamaa anamiliki Tshs 2billion na mali kibao. kuendelea na hii kesi ni kuingilia uchunguzi wa Wage wa ubadhirifu. Kinachofanyika ni delay ya kesi ya jerry mpaka mambo yakamilike kuhusu Wage.

Hivyo basi Jerry hataonekana kwa muda mrefu tu kutokana na unyeti wa kesi yake.
 

Forum statistics

Threads 1,205,680
Members 458,032
Posts 28,202,559