Jerry Muro, wapi alipo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Muro, wapi alipo?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ilumine, Apr 27, 2010.

  1. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mwandishi huyu yupo wapi kwa sasa? au ndio ameshamalizwa na kufifishwa katika shughuli zake za uandishi? Ninapenda kujua toka kwenu wadau, nini kinaendelea.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Mie pia natamani sana kujua yuko wapi na anafanya nini(nini hatma yake) lakini naona amekuwa kama mshumaa katika upepo
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,823
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mimi pia. Na vile vyama vya waandishi etc mbona hawaneni chochote?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa tumsahau kabisa!
     
  5. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    una maana amepotea au ?
     
  6. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 671
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    When you try to touch the UNTOUCHABLES, that how you get freezed indefinetly
     
  7. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2010
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    YUPO SONGEA. na kule amewekwa kwenye fani yake ya Biashara na sio utangazaji.
    By the way Muro ni graduate wa BCOM na sio Mass com
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Jamaa wamesha mpotezea kabisa.
    Usijaribu kuwagusa wadosi bana
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    nchi hii unaweza kuukana uraia wako kwa mambo ya aibu yaliyopo
     
  10. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2010
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kilichofanyika ni halali kabisa kwani kila kitu kina ethics zake . Ndio maana hapa ma engineer tunakuwa registered erb, vile madaktari, wanasheria, wahasibu na hata waandishi.

    Sasa jery alikuwa ana practice kitu asichosomea na hana taaluma nacho ni bora sasa wamuweke kwenye taaluma yake na kama anataka uandishi basi ana nafasi kubwa ya kujifunza taaluma ya uandishi kisha kupata licence ya ku practice. Ili aweze kufanya kwa ufanisi zaidi.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    na wewe hebu acha hizo unafanya kitu roho inapenda ..wameamua tu kumnyamazisha kijana wa watu..
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hehehe wenye nz'i hii bana achana nao usijifanye kihele hele
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hizi ethics zipo kwa wanyonge tu?
    Mbona hatuoni ethics za Utawala bora zikifuatwa bana!!!!!!!!!
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Apr 27, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Muro ni muajiriwa wa TBC hivyo taratibu za kazi unapokuwa na kesi mahakamani unasimamishwa kazi hadi kesi iishe, so akishinda kesi atarudi kazini akitiwa hatiani kazi hamna.huwezi kumsikia tena katika nyanja ya habari hadi kesi iishe
     
  15. M

    Mundu JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,719
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwani kesi yake inaendeleaje?
     
  16. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,615
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    :angry:
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mh apatunaitaji wenye data kamili jamani
     
  18. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 6,151
    Likes Received: 1,865
    Trophy Points: 280
    Wanani wameamua kumnyamazisha? Ni yeye mwenyewe na tamaa zake za mzee fisi. Anadai rushwa kwa kutumia pingu? Inafaa ale miaka saba ili liwe fundisho kwa makanjanja wengine
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    ok ok
     
  20. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #20
    Apr 27, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nilikutana naye Dar akanihoji, sijaangalia kama mahojiano hayo yalirushwa TBC1 au la!
     
Loading...