Jennifer Lopez mambo gani haya unatuondoa kwenye Escrow sasa.

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
Huyu ameshakuwa mtu mzima. Kwangu hamna mzuka kabisa. Awaachie madogo kina Rihanna wafanye haya. Anajidhalilisha tu, umri ushaenda! Akalee watoto wake na ajikite kwenye movies. Asi-force sana mambo, dislocate joints bure. Lopez alikuwa yule wakati nipo secondary na kitu cha 'if you had my love'.
Ngoja nikupe ya Rihanna ya leo baada ya kujua anapendwa na midume humu Jf kaamua kuvaa madela
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,041
2,000
Duh sijui ndio mbuzi kagoma hio, sijui ndio chuma mboga hata sijui ni style gani anajaribu ku-demostrate. Mmghh ngoja nimalizie Escrow kwanza
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
29,258
2,000
Ngoja nikupe ya Rihanna ya leo baada ya kujua anapendwa na midume humu Jf kaamua kuvaa madela
Rihanna hata akipiga dela au kanzu au hijab yaani ile ya full burkha bado ni ligi nyingine, yaani Premier ligi.
 

kadoda11

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
21,506
2,000
hiki kibibi jennifer lopez kinajiona bado kinaweza kwenda sambamba na mabinti wabichi kama kina nick minaj.anyway turudi kwenye ESCROW.
 

SI unit

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
1,953
2,000
i bet huu uzi mda si mrefu utapelekwa lile jukwaa kule chini...manake hii hatare!!
weka mbali na watoto.......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom