Jennifer Lopez Avalishwa Pete ya Dola mil 1 sawa na bilion zaidi ya 2 tshs na Mchumba Wake

joseph1989

JF-Expert Member
May 4, 2014
7,150
2,000
Kuna vitu vingine havishutui na sometimes vinapoteza umaana na mvuto,sasa huyu Jeniffer Lopez hii sijui ni pete ya kumi kuvishwa.
 

Calfornia

Member
Oct 26, 2019
49
150
Huyu dada azeeki sijui siri ni nini, ila ana bahati kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
siri ni kupiga lishe bora, piga tizi kwa viwango staili, acha kulala lala, lala kiwango cha kutosha, achana na stress, ishi happy life, achana na kunywa pombe hovyohovyo na usinywe pombe za hovyo, sio pombe ukiinywa asubuhi ukikata gogo, nyumba nzima inanuka, ukijamba harufu kali hadi unajichukia ujue hiyo sumu sio pombe.
 

Bushmamy

JF-Expert Member
Aug 18, 2019
5,758
2,000
siri ni kupiga lishe bora, piga tizi kwa viwango staili, acha kulala lala, lala kiwango cha kutosha, achana na stress, ishi happy life, achana na kunywa pombe hovyohovyo na usinywe pombe za hovyo, sio pombe ukiinywa asubuhi ukikata gogo, nyumba nzima inanuka, ukijamba harufu kali hadi unajichukia ujue hiyo sumu sio pombe.
Kweli
 

dingimtoto

JF-Expert Member
Jan 9, 2016
9,088
2,000
siri ni kupiga lishe bora, piga tizi kwa viwango staili, acha kulala lala, lala kiwango cha kutosha, achana na stress, ishi happy life, achana na kunywa pombe hovyohovyo na usinywe pombe za hovyo, sio pombe ukiinywa asubuhi ukikata gogo, nyumba nzima inanuka, ukijamba harufu kali hadi unajichukia ujue hiyo sumu sio pombe.
Hmmm
aisee ulivoelezea kamanda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom