Jenista Mhagama: Naamini kabisa tunao uwezo wa kuondoka na kufika kule tunapofikia

MERCENARY2015

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
339
250

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Sera, Bunge, Kazi, Ajira na Walemavu, Jenista Mhagama amesema kwamba waajiri nchini wanashindwa kuajiri nchini kutokana na nguvu Kazi kutokuwa na ujuzi unaotakiwa katika soko la ajira hapa nchini yetu ya Tanzania.

Ameongeza kwa kusema kwa utafiti uliofanya hapa nchini mwaka 2014 unaonyesha watanzania ambao wapo katika soko la ajira wenye ujuzi wa hali ya juu ni asilimia 3.6 tu (3.6%).


Pia watanzania wenye ujuzi wa kati no asilimia 16 tu (16%) kati ya nguvu kazi yote tuliyonayo hapa nchini, pia watanzania wenye ujuzi wa hali ya chini kabisa ni asilimia 79.9 (79.9%).

Amesema ni wakati wa watu na taasisi kuhama kutoka katika maandishi na makaratasi na kila mtu aamue kubadilika na kujiona ni part ya uchumi katika chachu ya mabadiliko nchini Tanzania.

"Tunaweza kuondoka na kufikia kule tunapotaka kufikia" Jenista Mhagama
 

marveljt

JF-Expert Member
Jan 11, 2017
1,511
2,000
Kuna baadhi ya wabunge, madiwani, mawaziri, wakuu wa wilaya na mikoa ni majanga. Wangepaswa wawe kimya au wawe machinga maana cheo na matendo, maneno na mawazo yao ni kusumbuana vichwa tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom