Jengo linawaka moto Posta Mpya

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Mar 10, 2006
33,010
2,000
Ni jengo hilo la Imaleseko.. najaribu kupata taarifa zaidi.. sijui ni jengo zima, sehemu au whatever si unajua tena mtu kaona moto basi habari zinakuwa sketchy!
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
37,699
2,000
Ni jengo hilo la Imaleseko.. najaribu kupata taarifa zaidi.. sijui ni jengo zima, sehemu au whatever si unajua tena mtu kaona moto basi habari zinakuwa sketchy!
duu!, yaani sisi tuko home no news, ama kweli information is power, thanks Mzee Mwanakijiji for the power within jf.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom