Jengo la Makao Makuu ya TANESCO Ubungo kubomolewa wakati wowote kupisha ujenzi wa 'Interchange'


Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,932
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,932 280
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dr John Pombe Magufuli amesema kuwa Jengo la Makao Makuu ya TANESCO lililopo Ubungo litabomolewa wakati wowote kuanzia sasa ili kupisha ujenzi wa Ubungo Interchange yenye ghorofa 2 mpaka 3 hali itakayopunguza msongamano wa magari kwenye eneo hilo.

Rais Magufuli amesema kuwa Serikali imepata shilingi Bilioni 67 kwa ajili ya ujenzi huo hivyo wakati wowote jengo hilo litabomolewa kwa vile lipo kwenye hifadhi ya barabara.

Hongera sana Rais Magufuli kwa kukumbusha tena suala hilo ambalo uliahidi miaka kadhaa iliyopita japo liliwekewa kizuizi na Rais Kikwete. Kwa sasa wewe ndiwe mwenye Rungu hivyo naamini kuwa hilo litatekelezwa ili kuondoa Double Standard.
 
mdetichia

mdetichia

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2015
Messages
5,306
Likes
1,338
Points
280
Age
42
mdetichia

mdetichia

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2015
5,306 1,338 280
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dr John Pombe Magufuli amesema kuwa Jengo la Makao Makuu ya TANESCO lililopo Ubungo litabomolewa wakati wowote kuanzia sasa ili kupisha ujenzi wa Ubungo Interchange yenye ghorofa 2 mpaka 3 hali itakayopunguza msongamano wa magari kwenye eneo hilo.

Rais Magufuli amesema kuwa Serikali imepata shilingi Bilioni 67 kwa ajili ya ujenzi huo hivyo wakati wowote jengo hilo litabomolewa kwa vile lipo kwenye hifadhi ya barabara.

Hongera sana Rais Magufuli kwa kukumbusha tena suala hilo ambalo uliahidi miaka kadhaa iliyopita japo liliwekewa kizuizi na Rais Kikwete. Kwa sasa wewe ndiwe mwenye Rungu hivyo naamini kuwa hilo litatekelezwa ili kuondoa Double Standard.
Time will tell
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,168
Likes
6,620
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,168 6,620 280
Isije tukafika sehemu wakasema milima ya Uluguru nayo isawazishwe ili yawe mashamba na kifusi kiletwe Jangwani ili pageuzwe makazi maana viwanja ni haba!
Hivi ukiangalia majengo yaliyo mkabala na jengo la Tanesco (nadhani paitwa maji) ni wapi ambapo ukivunja hasara inakuwa kidogo!? Inabidi tukubaliane kwamba serikali zilizotangulia hasa awamu ya pili, tatu na nne ambazo zote zilikuwa chini ya chama kile zimevurunda. Sio katika viwanja tu bali karibia kila kitu, na cha kuchekesha zote huwa zinaanza na mkwala mzito kama 'fagio la chuma', 'cleanliness', 'mwendo-kasi mpya' na sasa 'hapakazitu'.
Kwa hiyo suluhisho ni hawa waliofanya makosa haya (kama bado wako hai) waje hadharani na kutueleza ni kwa nini walifanya hivyo na waombe msamaha, watakaoeleweka wasamehewe na 'wasioeleweka' tuwapeleke mahakamani! Hapo ndpo tunaweza kwenda mbele badala ya bla bla za kila uchao!
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,932
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,932 280
Naona alishindwa kulibomoa chini ya Kikwete sasa kafanikiwa ......

Lakini ni sawa kama faid ni kubwa kuliko hasara hakuna tatizo........
Ni kweli Mkuu. Faida itakayopatikana kutokana na kubomoa jengo hilo ni kubwa sana kuliko likiendelea kubaki
 
ZIRO

ZIRO

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2014
Messages
903
Likes
606
Points
180
ZIRO

ZIRO

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2014
903 606 180
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dr John Pombe Magufuli amesema kuwa Jengo la Makao Makuu ya TANESCO lililopo Ubungo litabomolewa wakati wowote kuanzia sasa ili kupisha ujenzi wa Ubungo Interchange yenye ghorofa 2 mpaka 3 hali itakayopunguza msongamano wa magari kwenye eneo hilo.

Rais Magufuli amesema kuwa Serikali imepata shilingi Bilioni 67 kwa ajili ya ujenzi huo hivyo wakati wowote jengo hilo litabomolewa kwa vile lipo kwenye hifadhi ya barabara.

Hongera sana Rais Magufuli kwa kukumbusha tena suala hilo ambalo uliahidi miaka kadhaa iliyopita japo liliwekewa kizuizi na Rais Kikwete. Kwa sasa wewe ndiwe mwenye Rungu hivyo naamini kuwa hilo litatekelezwa ili kuondoa Double Standard.
Haituhusu,kawaambie makada wenzio
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,469
Likes
54,056
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,469 54,056 280
Libomolewe tu.... hakuna maendeleo yoyote yanayokuja yasioathiri mambo mengine
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,787
Likes
3,110
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,787 3,110 280
Hivi hasara kama hivo anayetakiwa kuwajibishwa ni nani hasa........
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,253
Likes
48,288
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,253 48,288 280
Libomolewe tu hili wakapange.
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,053
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,053 280
Kuna ile sheli nayo iko ndani ya hifadhi ya barabara, walimbembeleza aiache nadhani aipitie na yenyewe. Ila hapo Tanesco Mramba awe makini zaidi atakwenda na jengo
 
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
4,365
Likes
2,849
Points
280
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
4,365 2,849 280
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dr John Pombe Magufuli amesema kuwa Jengo la Makao Makuu ya TANESCO lililopo Ubungo litabomolewa wakati wowote kuanzia sasa ili kupisha ujenzi wa Ubungo Interchange yenye ghorofa 2 mpaka 3 hali itakayopunguza msongamano wa magari kwenye eneo hilo.

Rais Magufuli amesema kuwa Serikali imepata shilingi Bilioni 67 kwa ajili ya ujenzi huo hivyo wakati wowote jengo hilo litabomolewa kwa vile lipo kwenye hifadhi ya barabara.

Hongera sana Rais Magufuli kwa kukumbusha tena suala hilo ambalo uliahidi miaka kadhaa iliyopita japo liliwekewa kizuizi na Rais Kikwete. Kwa sasa wewe ndiwe mwenye Rungu hivyo naamini kuwa hilo litatekelezwa ili kuondoa Double Standard.
Umeongeo uongo sana, na inaonekana uwezo wa kuelewa mambo ni mdogo sana. Mh Rais jana alikuwa anazungumzia sheria ya na mabadiliko yake mpaka 2007. Na akasema sheria ilishapitishwa na bunge upana wa barabara, kwahiyo hao wanaolalamika wakati wako ndani ya hifadhi ya barabara hakuna jinsi. Ndio akatolea mfano kwamba kuna inter change itakayojengwa ubungo, huenda ikawa na gholofa mbii au tatu. Ujenzi utakapo anza ndio wataona kama kuna haja ya kulibomoa jengo la Tanesco, akimaanisha ubomoaji hauwahusu wananchi tu, hata majengo ya serikali. Sasa uelewa wako mdogo umekuja na hiyo thread ya udogo wa ufahamu wako wa akili. Pole sana, ndugu yetu Lisbon.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,476
Likes
34,240
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,476 34,240 280
Ni kweli Mkuu. Faida itakayopatikana kutokana na kubomoa jengo hilo ni kubwa sana kuliko likiendelea kubaki
Serikali ya Ccm wakati inatoa kibali cha kujenga jengo hilo haikufahamu kuwa hiyo ni hifadhi ya barabara? Hapa sio suala la JK au Magu ni uzembe wa serikali hiihii ya Ccm isiyojua kutumia rasilimali zake vizuri na kusababisha hasara zisizo na msingi.
Ni kama vile enzi zile za waziri wa ujenzi kuamuru kituo cha mafuta Kule Mwanza kubomolewa na kulipa fidia bilioni kadhaa ya hela zetu kisha hakuna la maana lililo endelea. Au issue ya samaki
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,168
Likes
9,456
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,168 9,456 280
Naona alishindwa kulibomoa chini ya Kikwete sasa kafanikiwa ......

Lakini ni sawa kama faid ni kubwa kuliko hasara hakuna tatizo........
ili kujenga njia sita na 'change over' ni lazima ubomoe...hili lipo kwenye ramani na vipimo si swala unalosema...lilisubiri pesa tu za ujenzi wa barabara zipatikane.
 

Forum statistics

Threads 1,273,820
Members 490,485
Posts 30,493,029