Jengo la gorofa nane lasimamiwa na aliemaliza darasa la saba


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,892 280
BODI YA CRB IMESIMAMISHA UJENZI WA JENGO MOJA LILOPO
KARIAKO MTAA WA PEMBA KWA KUJENGWA BILA VIGEZO HALISI
AKiONYESHWA NA MSIMAMIZI WA JENGO HILO AMBAE ALIULIZWA NANI BOSI WAKO AKADAI AMJUI,ALIPOBANWA TUNAONDOKA NA WEWE AKAANZA OOOH NI MUHINDI MMOJA YUKO NDANI KAJIFUNGIA,...ALIPOULIZWA ZAIDI KIJANA YULE AMBAE ALIONEKANA MTANASHATI ALIULIZWA ENGINEER WA HAPA NI YUPI AKAONYESHWA KIJANA MMOJA AMBAE ALIPOULIZWA ELIMU YAKE AKASEMA ALIMALIZA F4 AKAENDA FTC ...DUH,,BAADA YA KUULIZWA MSIMAMIZI NI NANI GAFLA YULE JAMAA ALIEKUWA AKIULIZWA,AKAJITOKEZA NA KUDAI YEYE NDIE MSIMAMIZI,..AKAULIZWA TENA WEWE UMESEMA UMEMALIZA LA NGAPI VILE AKADAI LA SABA......
Jengo hilo ambalo lilionyeshwa kwenye tv likiwa limedondoka gorofa mbili za chini,...na huku ujenzi wenyewe ukisimamiwa na watu ambao awako kwenye viwango kabisa...baada ya hapo barua ililetwa gafla kusimamisha ujenzi huu

Swala halisi majengo mangapi kama haya tumeona yamesimamishwa
baada ya muda yanamalizika,...je si hawa hawa CRB ndio wanatuua baada ya kuruhusu ujenzi holela,..aijulikani wanatumia kigezo gani huku wakiona gorofa 2 zimeshadondoka lakini amini usiamini mi ntakuwa nalifwatilia hili jengo litamalizika kama kawaida

Hii ndio tanzania, je ni majengo mangapi yamejengwa kwa design hii,..ukiona hata wenyewe wanakiri waliletewa hilo dili na watu,..hawa watu wanakaa tu maofisini wakisubiri baadhi ya owner wa majengo kuwaletea sherry maofisini,...kila mwezi matokeo yake jengo limefika gorofa ya nane mnakuja kusema aijajengwa kwa viwango>>>SH$%&** TYPE wote mlihusika mjiuzulu huu ni uhuni
hata hao Crb WAMETOA GO AHEAD akaendele akujenga iweje leo hii mefika gorofa ya nane anapiga kelele,...ina maana akuna uangalizi wakishapewa pesa zao za chakura kwa kuruhusu ujenzi awana tym na majengo matokeo yake watu wanakufa .........

nakupenda nchi yangu tanzania
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
3
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 3 133
Dah! nimeiona kwenye TBC kweli wabongo kwa kitu kidogo hatujambo..yule bwana sijui ni mjenzi wa nyumba za udongo(matope)!! yaani std seven?? afu mjengo wenyewe hauna hata Bango lakuonesha kama wamepewa Building Permit...Wanasema tanzania ni zaidi ya uijuavyo..
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
10
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 10 0
Sasa huyo mwenye jengo alikuwa na nia ya kuokoa au kupoteza fedha...!!!!
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
158
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 158 160
Wacha we kwa njia ya mkato hatujambo!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,892 280
dah! Nimeiona kwenye tbc kweli wabongo kwa kitu kidogo hatujambo..yule bwana sijui ni mjenzi wa nyumba za udongo(matope)!! Yaani std seven?? Afu mjengo wenyewe hauna hata bango lakuonesha kama wamepewa building permit...wanasema tanzania ni zaidi ya uijuavyo..
mkuu kama umesikia vizuri crb wenyewe wamekiri na kushangaa jamaa ana kila permit halali inayotakiwa
swala lililopo hawa jamaa wakikupa permit awana dili na wewe wanachofanya wanapeana kama kamkataba bwana we mi ndio zamu kwako mwezi huu siji niwekee changu mwisho wa mwezi ukiona wameenda ujue jamaa akupita kwao kuwapa chakula
majengo mengi yamejengwa kihuni hapa dar we acha tu uwezi mwacha mtu afike gorofa ya nane umwambie ujenzi mbovu wakati huo kama umeona zile mbili za chini zilidondoka ,....so akuna ufwatiliaji wizi mtupu,uchafu mtupu,,rushwa tupu,ubinafsi umetujaa
bila utu moyoni
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,322
Likes
4,700
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,322 4,700 280
Duh! hii imepitiliza sasa,

kwa wasiojua huwa wanawabebesha mizigo wahandisi, kumbe majengo mengine wala hawahusiki kabisa.

sasa hiyo ni issue ya mafundi,vipi kuhusu materials zinazotumika kujengea hilo jengo, yana quality kiasi gani?

at a glance BOT towers kuna moja ilijengwa kwa nondo zisizo na viwango kabisa. Project ambayo ni mult-millioni, yenye experties na makampuni makubwa, still floor ya nnes ya tower A, ilikuwa na mushkeri. Baada ya kugundulika walilishughulikia ipasavyo.

Je haya ya kariakoo je , na matishio ya matetemeko ndiyo hayo!

tatizo lingine liko kwa owners huwa hawafuati njia halali
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,892 280
sasa hiyo ni issue ya mafundi,vipi kuhusu materials zinazotumika kujengea hilo jengo, yana quality kiasi gani?

ALWAYS CLASS 7
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
3
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 3 133
Unajua mtu mpaka upewe kibali cha Kujenga Ghorofa kuna mambo mengi yanafanyika ikiwemo mhandisi wa manispaa husika kufika kwenye eneo la tukio na kuona kama kweli panafaa au laa wakat huo ukiwa umeambatanisha vithibitisho vya udongo husika wawezakuhimili au utatitia.
Vilevile kuna kuwa na vikao vya madiwani kupitisha michoro and then mtu kupatiwa permit..Kama huyo bwana alikuwa na docs za halali manake mhandisi wa manispaa anahusika kwa 100%.Toka kudondoka kwa Ghorofa la CHang'ombe village nilidhani wahusika wa wilaya nyinginezo wapo makini ila kwa hili la leo yangekuja kutokea yale yale ya chang'ombe village
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,892
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,892 280
Mimi nasema kama huyu bwana amelifikisha lile gorofa mpaka ya 8 na elimu yake ...wasimdharau wamempeleke veta hivi ni vichwa vilivyoitaji elimu vikaikosa mungu anawainua mwishon mwishoni ....so huyo mwenye mali kimbizaneni nae ila huyu kijana ningepata namba yake kesho yuko veta
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
22
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 22 135
Mimi nasema kama huyu bwana amelifikisha lile gorofa mpaka ya 8 na elimu yake ...wasimdharau wamempeleke veta hivi ni vichwa vilivyoitaji elimu vikaikosa mungu anawainua mwishon mwishoni ....so huyo mwenye mali kimbizaneni nae ila huyu kijana ningepata namba yake kesho yuko veta
Mkuu wewe umesema lkn wengine wanachonga tuu,watz zaidi ya kumpa huyu jamaa elimu zaidi watadidiimisha zaidi,hawa ndo watu wa kupewa zawadi sasa maana ni kichwa hicho...
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,698
Likes
27,676
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,698 27,676 280
Nimeona TBC hawa jamaa wa CRB wanasensenalize hii issue. Nikweli jamaa hawakufuata taratibu na kanuni, ila sio kweli kuwa huyo Std 7 ndio msimamizi mkuu wa ujenzi, huyo atakuwa ni formen wa vibarua ila ilibidi ajitokeze kwa vile msimamizi halisi hakuwepo pale at that particular time.
 
Abraham

Abraham

Senior Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
115
Likes
2
Points
35
Abraham

Abraham

Senior Member
Joined Oct 9, 2008
115 2 35
Mimi nasema kama huyu bwana amelifikisha lile gorofa mpaka ya 8 na elimu yake ...wasimdharau wamempeleke veta hivi ni vichwa vilivyoitaji elimu vikaikosa mungu anawainua mwishon mwishoni ....so huyo mwenye mali kimbizaneni nae ila huyu kijana ningepata namba yake kesho yuko veta
HIlo nalo neno! we need to be positive like this fellow! Maana sometimes vyeti havibebi ujuzi. Huyo jamaa anaweza kuwa class 7 lakini ana uzoefu mzuri kuliko hao wasomi, and I quote ... "experience is a great teacher". Kwa hiyo nahisi kumpeleka VETA ndiyo suluhisho zuri la kumpatia vyeti vya ku-complement ujuzi wake alionao tayari!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,100
Likes
710
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,100 710 280
Siku yale ma Biskuti ya Kariakoo yatakapo meguka sijui itakuwaje
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
Tanzania is luvable jamani
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Mambo ya kujuana haya..Money talks kuliko elimu ya mtu.
 
Chimo

Chimo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2008
Messages
675
Likes
213
Points
60
Chimo

Chimo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2008
675 213 60
Msimulike sehemu mmoja tu ambayo Na Uhakika hiyo bodi ya CRB haikuvuta mkwanja ndio maana yameibuka hayo lakini kariakoo almost Nyumba zote zilizojengwa hivi karibuni ni Hatari zaidi ya hatari tusiombe yatoe yaliotoke Chile na haiti Hatabakia Mtu wa Kitu Mungu Apushe mbali Nyumba ya Ghorofa 8 Cha ajabu Ghorofa Nne za Mwanzo ni Godown Kweli nyie CRB mpo kwa ajili ya kuangalia Elimu au Ujenzi?
 
W

wasp

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
206
Likes
1
Points
0
W

wasp

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
206 1 0
Dah! nimeiona kwenye TBC kweli wabongo kwa kitu kidogo hatujambo..yule bwana sijui ni mjenzi wa nyumba za udongo(matope)!! yaani std seven?? afu mjengo wenyewe hauna hata Bango lakuonesha kama wamepewa Building Permit...Wanasema tanzania ni zaidi ya uijuavyo..
Senator, cha ajabuni nini? Hata Dar es Salaam inatawaliwa na bwana mwenye qualification ya std seven.
 
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
1,329
Likes
206
Points
160
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
1,329 206 160
BODI YA CRB IMESIMAMISHA UJENZI WA JENGO MOJA LILOPO
KARIAKO MTAA WA PEMBA KWA KUJENGWA BILA VIGEZO HALISI
AKiONYESHWA NA MSIMAMIZI WA JENGO HILO AMBAE ALIULIZWA NANI BOSI WAKO AKADAI AMJUI,ALIPOBANWA TUNAONDOKA NA WEWE AKAANZA OOOH NI MUHINDI MMOJA YUKO NDANI KAJIFUNGIA,...ALIPOULIZWA ZAIDI KIJANA YULE AMBAE ALIONEKANA MTANASHATI ALIULIZWA ENGINEER WA HAPA NI YUPI AKAONYESHWA KIJANA MMOJA AMBAE ALIPOULIZWA ELIMU YAKE AKASEMA ALIMALIZA F4 AKAENDA FTC ...DUH,,BAADA YA KUULIZWA MSIMAMIZI NI NANI GAFLA YULE JAMAA ALIEKUWA AKIULIZWA,AKAJITOKEZA NA KUDAI YEYE NDIE MSIMAMIZI,..AKAULIZWA TENA WEWE UMESEMA UMEMALIZA LA NGAPI VILE AKADAI LA SABA......
Jengo hilo ambalo lilionyeshwa kwenye tv likiwa limedondoka gorofa mbili za chini,...na huku ujenzi wenyewe ukisimamiwa na watu ambao awako kwenye viwango kabisa...baada ya hapo barua ililetwa gafla kusimamisha ujenzi huu

Swala halisi majengo mangapi kama haya tumeona yamesimamishwa
baada ya muda yanamalizika,...je si hawa hawa CRB ndio wanatuua baada ya kuruhusu ujenzi holela,..aijulikani wanatumia kigezo gani huku wakiona gorofa 2 zimeshadondoka lakini amini usiamini mi ntakuwa nalifwatilia hili jengo litamalizika kama kawaida

Hii ndio tanzania, je ni majengo mangapi yamejengwa kwa design hii,..ukiona hata wenyewe wanakiri waliletewa hilo dili na watu,..hawa watu wanakaa tu maofisini wakisubiri baadhi ya owner wa majengo kuwaletea sherry maofisini,...kila mwezi matokeo yake jengo limefika gorofa ya nane mnakuja kusema aijajengwa kwa viwango>>>SH$%&** TYPE wote mlihusika mjiuzulu huu ni uhuni
hata hao Crb WAMETOA GO AHEAD akaendele akujenga iweje leo hii mefika gorofa ya nane anapiga kelele,...ina maana akuna uangalizi wakishapewa pesa zao za chakura kwa kuruhusu ujenzi awana tym na majengo matokeo yake watu wanakufa .........

nakupenda nchi yangu tanzania
Tunapenda sana vyepesi vyepesi.
 

Forum statistics

Threads 1,215,565
Members 463,281
Posts 28,553,010