Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jenerali on BBC: Viongozi wa Afrika Waruhusu Uhuru Wa Kujieleza wa Raia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jan 19, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,507
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Siyo kama ilivyo sasa...............


    yaani mimi nisizungumze kitu. ninyamaze:

    "nikuangalie wewe(Rais), nimuangalie mkeo, nimuangalie mtoto wako.......... "


    Source: BBC Dunia Yetu Leo Jioni (Mjadala)
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,843
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    mnnnh..............
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,149
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Nimemsikiliza general akimwaga sumu!
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wanataka tuwasikilize wao na ngonjera zao na mashairi yao. Wakiongea tukae kwa adabu kuwasikiliza. Wakipita mtaani tujipange barabarani kuwapungia mkono. Wakija kutembea kijijini kwetu tuwaimbie kwaya. Huu ni utumwa. Mimi sitafanya hivyo. Heri wanifunge
     
  5. K

    Kipara kikubwa Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jenerali ni matunda yaliyopandwa na Mwalimu ambayo bado yanalika hayajaingiwa na funza, Nakumbuka nilikutana naye airport JNIA siku moja nikawanamtania kuwa wengine tumekaa kimya tunaogopa kuambiwa si raia! Nadhani ipo haja watu hawa tukawatunawatumia sana katika mihadhara mingi na pia tuwalinde kwa garama yeyote
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Jenerali anaijua Tz vizuri, ameishi maisha ya kawaida, amekuwa kwenye mfumo wa uongozi, na anajua vyema shida ya watanzania...tunajisikia fahari sn kuwa na mtu wa aina yake...nisikopata majibu ni kuwa kwanini aliamua kumuuzia magazeti yake RA?
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Modern morality and manners suppress all natural instincts, keep people ignorant of the facts of nature and make them fighting drunk on bogey tales.
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,464
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Jenerali ajitokeze wazi aseme hayuko CCM. Aseme yuko chama kipi. Kalamu yake peke yake haitoshi. Achukue pia UONGOZI wa kisiasa kwenye chama chake. Vinginevyo tofauti yake na sisi tulioko humu ni ndogo. Anasikika kwa sehemu ndogo sana ya Watanzania ambao wengi wao wanambeza tu. Jenerali, jiunge na Dr Slaa.
     
Loading...