jembe lenye akili kuliko waliopo makao makuu lumumba.


Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
kama umeangalia taarifa ya habari utagundua tunapeleka watu wazima mirembe na kuwapa vichaa madaraka.
 
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
1,314
Likes
17
Points
135
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2012
1,314 17 135
sijakupata kiongozi!!
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,391
Likes
6,412
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,391 6,412 280
Mkuu ni nani huyu ?
Jaribu kutuelewesha ambao Taarifa ya Habari
hatukuiona hapo ilipotangazwa.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
Huyu inasemekana anaishi karibu na ukuta wa shule 1 hapa dar laking mambo aliyoandika ktk ukuta na maongezi yake ukilinganisha ma maneno ya mwigulu,nape,lusinde,serukamba,shonza utagundua nani alitakiwa kwenda mirembe na nani awe kiongozi.
 
king Chuga

king Chuga

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
515
Likes
7
Points
35
king Chuga

king Chuga

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
515 7 35
Embu Naomba Mnielezee vizuri mimi skuona hiyo tarifa ya habari.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
25
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 25 135
huyu ameonyeshwa leo 12 asubuhi kwenye taarifa ya habari ya ITV, inaonekana ana muenzi Baba wa Taifa kuliko magamba. Ameandika maneno mengi ya busara kwenye ukuta wa Shule ya Jangwani yanayo muenzi Mwl. Nyerere kuliko magamba. Amesisitiza AMANI, kila mtu AMPENDE na kumthamini mwenzake. Ana busara kuliko magamba! Hongera Sam Mahella kwa kutuonyesha kuwa, magamba wamesababisha watu waonekane machizi kwa kufanya hali ya maisha kuwa ngumu!
 
FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
515
Likes
8
Points
35
FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
515 8 35
Tatizo la watu humu JF hawajui kufafanua mambo! kama umeona jamabo sehemu basi wafafanulie wengine jamani,Jf iko dunia nzima,husifikiri kila mmoja anatazama tv za tz
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Huyu inasemekana anaishi karibu na ukuta wa shule 1 hapa dar laking mambo aliyoandika ktk ukuta na maongezi yake ukilinganisha ma maneno ya mwigulu,nape,lusinde,serukamba,shonza utagundua nani alitakiwa kwenda mirembe na nani awe kiongozi.
Mkuu ni nani huyu ?
Jaribu kutuelewesha ambao Taarifa ya Habari
hatukuiona hapo ilipotangazwa.
sijakupata kiongozi!!
Embu Naomba Mnielezee vizuri mimi skuona hiyo tarifa ya habari.
huyu ameonyeshwa leo 12 asubuhi kwenye taarifa ya habari ya ITV, inaonekana ana muenzi Baba wa Taifa kuliko magamba. Ameandika maneno mengi ya busara kwenye ukuta wa Shule ya Jangwani yanayo muenzi Mwl. Nyerere kuliko magamba. Amesisitiza AMANI, kila mtu AMPENDE na kumthamini mwenzake. Ana busara kuliko magamba! Hongera Sam Mahella kwa kutuonyesha kuwa, magamba wamesababisha watu waonekane machizi kwa kufanya hali ya maisha kuwa ngumu!
Tatizo la watu humu JF hawajui kufafanua mambo! kama umeona jamabo sehemu basi wafafanulie wengine jamani,Jf iko dunia nzima,husifikiri kila mmoja anatazama tv za tz
MSOME Anko Sam na BOSCONTAGANDA utaelewa kwa kifupi!
 
Last edited by a moderator:
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Likes
198
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 198 160
ili jembe nililicheki Itv kweli ilikuwa inaelezea upendo kama si mtu mwenye matatizo ya akili vile.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
Sio kichaa ni usalama wa Taifa huyo. Yupo hapo kwa kazi maalumu
unasikia kivuma nchi hii tunaitumbukiza shimoni kwa kuwa na itlejensia ya kizamani ya kuweka vichaa.
marekani na israel zinaongoza kwa usalama wa taifa mbona bush na obama hawajaja huku na vichaa?
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,424
Likes
80
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,424 80 145
unasikia kivuma nchi hii tunaitumbukiza shimoni kwa kuwa na itlejensia ya kizamani ya kuweka vichaa.
marekani na israel zinaongoza kwa usalama wa taifa mbona bush na obama hawajaja huku na vichaa?
Kila nchi duniani ina namna zake za kufanya intelijensia, sio lazima kufanya hizo ambazo wanafanya hizo nchi ulizotaja. Sio ajabu huyo yupo hapo kwa kazi maalumu inayohusu ziara ya huyo Rais Obama mwezi huu
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Sasa amesaidiwa na yeye? Au wanajipatia habari na kumwacha?
 
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
2,391
Likes
574
Points
280
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
2,391 574 280
Mi huwa najiuliza akishaujaza ule ukuta kwa maandishi itabidi ahamie wapi?
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
Sio kichaa ni usalama wa Taifa huyo. Yupo hapo kwa kazi maalumu
Akili mgando..kila chizi wanasema usalama wa taifa...kuna baba analala pale kawe bridge karibu kabisa na daraja la kuelekea makao makuu ya JKT...nilipouliza wakasema eti usalama wa taifa... Jamani wakati mwingine tuwe na uwezo za kufikiri.... Usalama wa taifa sasa hivi hawana muda wa kupata mateso ki hivyo...Nenda Executive bar makumbusho au break point ndo utaona real usalama wa taifa.
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144